SAT GRS
   
ฟันดาบ

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 พฤษภาคม 2562

ฟันดาบ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ลพบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบ 16 คน
13:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
น่าน  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบ 16 คน
13:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ลพบุรี 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบ 16 คน
13:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  แพร่
 รอบ 16 คน
13:15
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี 2  vs  บุรีรัมย์
 รอบ 16 คน
13:15
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบ 16 คน
13:15
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 3
บุรีรัมย์ 2  vs  ชลบุรี
 รอบ 16 คน
13:30
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
น่าน  vs  สมุทรปราการ
 รอบ 16 คน
13:30
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
น่าน 2  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบ 16 คน
13:30
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
แพร่  vs  ภูเก็ต 2
 รอบ 16 คน
13:40
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  อุตรดิตถ์
 รอบ 16 คน
13:40
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร 2  vs  บุรีรัมย์
 รอบ 16 คน
13:50
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ชลบุรี 2  vs  นครสวรรค์
 รอบ 8 ทีม
14:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
อุบลราชธานี 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบ 8 ทีม
14:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
14:15
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์ 2
 รอบ 8 ทีม
14:15
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ปัตตานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบ 8 ทีม
14:30
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต 2
 รอบ 8 ทีม
14:30
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร 2  vs  นนทบุรี
 รอบ 8 ทีม
14:40
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  สมุทรปราการ 2
 รอบ 8 ทีม
14:40
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ชลบุรี 2  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร 2  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ปัตตานี  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
ภูเก็ต 2  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบฟอยล์ บุคคลชาย 
ชลบุรี 2  vs  กรุงเทพมหานคร 2
รอบชิงชนะเลิศ
15:40
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง 
ปัตตานี  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์
Official
รวม ฟันดาบ  26 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day ฟันดาบ
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer