SAT GRS
   
ชักกะเย่อ

 

  รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 พฤษภาคม 2562

ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 4 คน   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
นครราชสีมา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
ยะลา  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
นครปฐม  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
อำนาจเจริญ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
นครปฐม  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
บุรีรัมย์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
อุบลราชธานี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
ยะลา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
อำนาจเจริญ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
กำแพงเพชร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08.30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
บุรีรัมย์  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
บุรีรัมย์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
อุบลราชธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
กรุงเทพมหานคร  vs  ยะลา
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
กำแพงเพชร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
บุรีรัมย์  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
เชียงใหม่  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
ชลบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
นครปฐม  vs  ยะลา
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
อุบลราชธานี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
กำแพงเพชร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
บุรีรัมย์  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
เชียงใหม่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
สุพรรณบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย A
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
อุบลราชธานี  vs  ยะลา
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
นครปฐม  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมชาย 4 คน   สาย B
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
ฉะเชิงเทรา  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
อุบลราชธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
บุรีรัมย์  vs  นครปฐม
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
กำแพงเพชร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย B
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
ทีมหญิง 4 คน   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
09:00
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
Official
รวม ชักกะเย่อ  60 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day ชักกะเย่อ
Print Day by Day Table
Print Day by Day Excel
Sponcer