No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
09:00 |
จักรยาน - ประเภทลู่ พอยท์เรส - หญิง (20 กม.) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
2 |
09:00 |
จักรยาน - สแครช - บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
3 |
09:00 |
เทนนิส - ชายคู่ |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
เชียงใหม่
vs ชลบุรี |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
09:00 |
เทนนิส - หญิงคู่ |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ขอนแก่น
vs สุพรรณบุรี |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
5 |
09:00 |
ยิงปืน - ปืนสั้นมาตรฐาน 25 เมตร 60 นัด บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
6 |
09:00 |
ยิงปืน - ปืนสั้นมาตรฐาน 25 เมตร (60 นัด) ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
7 |
09:00 |
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักไม่เกิน 44 กก. บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
8 |
09:00 |
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 44 - 48 กก. บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
9 |
09:00 |
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
10 |
09:00 |
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 50 - 55 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
11 |
09:00 |
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 55 - 60 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
12 |
09:00 |
ยูยิตสู - Duo - Mix คู่ผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
13 |
09:00 |
วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาชุดต่อสู้มือเปล่า ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
14 |
09:00 |
วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาชุดต่อสู้มือเปล่า ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
15 |
09:00 |
วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาชุดต่อสู้ประกอบอุปกรณ์ ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
16 |
09:00 |
วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาชุดต่อสู้ประกอบอุปกรณ์ ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
17 |
09:55 |
จักรยาน - ประเภทลู่ ไทม์ไทรอัล - ชาย (1 กม.) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
18 |
10:20 |
จักรยาน - ประเภทลู่ ไทล์ไทรอัล - หญิง (500 ม.) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
เวลโรโดม สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
19 |
10:30 |
เนตบอล - ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
กรุงเทพมหานคร
vs นครราชสีมา |
โดม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
20 |
11:00 |
เทนนิส - คู่ผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
สุพรรณบุรี
vs สุพรรณบุรี 2 |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
21 |
11:00 |
เอ็กซ์ตรีม - Inline Stunt Skate Cross - บุคคล |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์ |
22 |
13:00 |
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ทีมชาย (ชาย 3 คน) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
23 |
13:00 |
บริดจ์ - ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
นราธิวาส
vs กำแพงเพชร |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
24 |
13:00 |
บริดจ์ - ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
ราชบุรี
vs มหาสารคาม |
หอประชุมเสนรังสรรค์ โรงเรียนเสนศิริอนุสรณ์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
25 |
13:00 |
เรือพาย - เรือคยัคสลาลอม - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
26 |
13:00 |
วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
27 |
13:00 |
วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
28 |
13:00 |
วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
29 |
13:00 |
วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 48 กก. - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
30 |
13:00 |
วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 52 กก. - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
31 |
13:00 |
วูซู - ประลองยุทธ ไม่เกิน 56 กก. - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
32 |
13:00 |
เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. 8-12 ปี - บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์ |
33 |
13:00 |
เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. อายุ 8-12 ปี- บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์ |
34 |
13:02 |
เรือพาย - เรือแคนูสลาลอม - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
35 |
13:04 |
เรือพาย - เรือคยัคสลาลอม - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
36 |
13:06 |
เรือพาย - เรือแคนูสลาลอม - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
37 |
13:08 |
เรือพาย - เรือคยัคสลาลอม 1 คน ชาย อายุไม่เกิน 15 ปี |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
38 |
13:10 |
เรือพาย - เรือแคนูสลาลอม 1 คน ชาย รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
39 |
13:12 |
เรือพาย - เรือคยัคสลาลอม 1 คน หญิง อายุไม่เกิน 15 ปี |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
40 |
13:14 |
เรือพาย - เรือแคนูสลาลอม 1 คน หญิง รุ่นอายุไม่เกิน 15 ปี |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
41 |
13:45 |
เรือพาย - คยัค ชาย 1 คน (k1) 500 เมตร |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
42 |
13:50 |
เรือพาย - คยัค หญิง 2 คน (k2) 500 เมตร |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
43 |
13:55 |
เรือพาย - กรรเชียง 500 เมตร บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
44 |
14:00 |
เรือพาย - แคนู ชาย 1 คน (K1) ระยะ 500 เมตร |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
45 |
14:00 |
เอ็กซ์ตรีม - Inline Stunt (High Jump) ประเภทบุคคล |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์ |
46 |
14:00 |
เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. 13-20 ปี - บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์ |
47 |
14:00 |
เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. อายุ 13-20 ปี- บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์ |
48 |
14:05 |
เรือพาย - กรรเชียง 500 เมตร หญิงคู่ |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
49 |
14:10 |
เรือพาย - เรือยาว ชาย 5 ฝีพาย 500 เมตร |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
50 |
14:15 |
เรือพาย - กรรเชียง 1 คน หญิง พายคู่ (M1X) ระยะ 500 เมตร |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
51 |
14:20 |
เรือพาย - เรือยาวมังกร หญิง 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
52 |
14:25 |
เรือพาย - คยัค หญิง 1 คน (k1) 500 เมตร |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
53 |
14:30 |
เรือพาย - คยัค ชาย 2 คน (k2) 500 เมตร |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
54 |
14:35 |
เรือพาย - กรรเชียง 1 คน ชาย พายคู่ (M1X) ระยะ 500 เมตร |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
55 |
14:40 |
เรือพาย - กรรเชียง 500 เมตร ชายคู่ |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
56 |
14:45 |
เรือพาย - แคนู ชาย 2 คน (K2) ระยะ 500 เมตร |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
57 |
14:50 |
ฟิกเกอร์สเกต - อีลิทจูเนียร์ (Elite Junior) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์การค้า อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง จังหวัดสมุทรปราการ |
58 |
14:50 |
ฟิกเกอร์สเกต - เบสิคโนวิส (Basic Novice) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์การค้า อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง จังหวัดสมุทรปราการ |
59 |
14:50 |
ฟิกเกอร์สเกต - แอดวานซ์พรี-โนวิส (Advance Pre-Novice) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์การค้า อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง จังหวัดสมุทรปราการ |
60 |
14:50 |
ฟิกเกอร์สเกต - เบสิคพรี-โนวิส (Basic Pre-Novice) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์การค้า อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง จังหวัดสมุทรปราการ |
61 |
14:50 |
เรือพาย - กรรเชียง 500 เมตร บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
62 |
14:55 |
เรือพาย - เรือยาว หญิง 5 ฝีพาย 500 เมตร |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
63 |
15:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
น่าน
vs นนทบุรี |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
64 |
15:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
กรุงเทพมหานคร
vs ภูเก็ต |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
65 |
15:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ประจวบคีรีขันธ์
vs ขอนแก่น |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
66 |
15:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
สงขลา
vs นครสวรรค์ |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
67 |
15:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ชลบุรี
vs กรุงเทพมหานคร |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
68 |
15:00 |
เรือพาย - เรือยาวมังกร ชาย 10 ฝีพาย ระยะ 500 เมตร |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อ่างเก็บน้ำห้วยตลาด อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
69 |
15:00 |
เอ็กซ์ตรีม - Skateboard Mini Ramp - บุคคล |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์ |
70 |
15:27 |
ฟิกเกอร์สเกต - เบสิคจูเนียร์ (Basic Junior) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์การค้า อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง จังหวัดสมุทรปราการ |
71 |
15:30 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
มหาสารคาม
vs กรุงเทพมหานคร |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
72 |
15:45 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
กรุงเทพมหานคร
vs ภูเก็ต |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
73 |
15:46 |
ฟิกเกอร์สเกต - แอดวานซ์โนวิส (Advance Novice) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์การค้า อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง จังหวัดสมุทรปราการ |
74 |
16:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ชัยนาท
vs ปทุมธานี |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
75 |
16:00 |
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา กรุ๊ป รวมอุปกรณ์ |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา |
76 |
16:00 |
เอ็กซ์ตรีม - Inline Skate Park - บุคคล |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์ |
77 |
17:00 |
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
กรุงเทพมหานคร
vs ชลบุรี |
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
78 |
17:00 |
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
นครศรีธรรมราช
vs นครสวรรค์ |
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
79 |
17:05 |
ฟิกเกอร์สเกต - อินเทอร์มิเดียทโนวิส (Intermediate Novice) หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์การค้า อิมพีเรียลเวิลด์ สำโรง จังหวัดสมุทรปราการ |
80 |
17:30 |
เอ็กซ์ตรีม - Inline Miniramp - บุคคล |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์ |
81 |
18:00 |
เอ็กซ์ตรีม - Freestyle Battle Slalom (บุคคลหญิง) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์ |
82 |
19:00 |
เอ็กซ์ตรีม - Freestyle Slide (บุคคลหญิง) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์ |
จำนวนรายการชิงเหรียญทั้งหมด
82 เหรียญ |