No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
07:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกอล์ฟ พานอราม่า อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา |
2 |
07:00 |
กอล์ฟ - ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกอล์ฟ พานอราม่า อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา |
3 |
07:00 |
กอล์ฟ - บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกอล์ฟ พานอราม่า อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา |
4 |
09:00 |
กอล์ฟ - ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกอล์ฟ พานอราม่า อำเภอสีคิ้ว จังหวัดนครราชสีมา |
5 |
09:00 |
ยิงปืน - ปืนสั้นยิงเร็ว 25 เมตร 60 นัด บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
6 |
09:00 |
ยิงปืน - ปืนสั้นยิงเร็ว 25 เมตร 60 นัด ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
7 |
09:00 |
ยิงปืน - ปืนยาวท่านอน 50 เมตร 60 นัด บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
8 |
09:00 |
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 60 - 66 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
9 |
09:00 |
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 66 - 73 กก. บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
10 |
09:00 |
ยูยิตสู - ต่อสู้ น้ำหนักเกิน 73 กก.ขึ้นไป บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
11 |
09:00 |
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 48 - 52 กก. บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
12 |
09:00 |
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 52 - 57 กก. บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
13 |
09:00 |
ยูยิตสู - Newaza น้ำหนักเกิน 57 กก.ขึ้นไป บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
14 |
09:00 |
ยูยิตสู - Duo - หญิง หญิงคู่ |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
15 |
09:00 |
วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาฉางฉวน บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
16 |
09:00 |
วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาดาบใต้(หนานเตา) บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
17 |
09:00 |
วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาดาบ (เตาซู่) บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
18 |
09:00 |
วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลาไท่จี๋ฉวน บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
19 |
09:00 |
วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลากระบี่ (เจี้ยนซู่) บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมรัชตกุล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
20 |
09:30 |
เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 100 เมตร บุคคลชาย (อายุ 13-20 ปี) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์ |
21 |
09:30 |
เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 100 เมตร บุคคลหญิง (อายุ 13-20 ปี) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์ |
22 |
10.00 |
เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 100 เมตร บุคคลชาย (อายุ 8-12 ปี) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์ |
23 |
10:00 |
เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 100 เมตร บุคคลหญิง (อายุ 8-12 ปี) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์ |
24 |
12:00 |
จักรยาน - ประเภทจักรยาน BMX บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
25 |
12:00 |
จักรยาน - ประเภทจักรยาน BMX บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
26 |
13:00 |
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ ฟรีสไตล์ (หญิงเดี่ยว) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
27 |
13:00 |
เทควันโด-พุ่มเซ่ - พุมเซ่ คู่ผสม (ชาย 1 คน หญิง 1 คน) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
28 |
13:00 |
เปตอง - ชายคู่ |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
สุราษฎร์ธานี
vs ศรีสะเกษ |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
29 |
13:00 |
เปตอง - หญิงคู่ |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
อุดรธานี
vs สระบุรี |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
30 |
14:30 |
เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 1,000 เมตร บุคคลหญิง (อายุ 8-12 ปี) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์ |
31 |
14:30 |
เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 1,000 เมตร บุคคลชาย (อายุ 8-12 ปี) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์ |
32 |
15:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
กรุงเทพมหานคร
vs ลพบุรี |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
33 |
15:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
เชียงใหม่
vs นครปฐม |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
34 |
15:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ชลบุรี
vs ชัยนาท |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
35 |
15:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
สระบุรี
vs กรุงเทพมหานคร |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
36 |
15:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
กรุงเทพมหานคร
vs มหาสารคาม |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
37 |
15:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
กาฬสินธุ์
vs นนทบุรี |
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
38 |
15:30 |
เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 1,000 เมตร บุคคลหญิง (อายุ 13-20 ปี) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์ |
39 |
15:30 |
เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 1,000 เมตร บุคคลชาย (อายุ 13-20 ปี) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานปราสาทจำลอง สนามกีฬาช้างอารีน่า จังหวัดบุรีรัมย์ |
40 |
15:30 |
เอ็กซ์ตรีม - Freestyle Classic Slalom อายุ 8-12 ปี (บุคคลหญิง) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์ |
41 |
15:30 |
เอ็กซ์ตรีม - Freestyle Classic Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลหญิง) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์ |
42 |
16:00 |
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 7 คน - ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
น่าน
vs เพชรบุรี |
สนามฟุตบอล มณฑลทหารบกที่ 26 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
43 |
16:20 |
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 7 คน - ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
นครปฐม
vs เชียงใหม่ |
สนามฟุตบอล มณฑลทหารบกที่ 26 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
44 |
16:30 |
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 800 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
45 |
16:30 |
ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 200 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
46 |
16:30 |
ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 200 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
47 |
16:30 |
ว่ายน้ำ - กบ 50 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
48 |
16:30 |
ว่ายน้ำ - กบ 50 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
49 |
16:30 |
ว่ายน้ำ - ผลัดผสม 4 x 100 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
50 |
16:30 |
ว่ายน้ำ - ผลัดผสม 4 x 100 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
51 |
17:30 |
เอ็กซ์ตรีม - Skateboard Long Ollie - บุคคล |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์ |
52 |
17:30 |
เอ็กซ์ตรีม - Freestyle Classic Slalom อายุ 13-20 ปี (บุคคลชาย) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์ |
53 |
18:00 |
วูซูยุทธลีลา - ยุทธลีลา ราชสีห์ - Traditional ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามฟุตซอล โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
54 |
18:20 |
บาสเกตบอล - บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ชลบุรี
vs ระยอง |
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
55 |
18:20 |
บาสเกตบอล - บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
กรุงเทพมหานคร
vs นครปฐม |
สนามบาสเกตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
56 |
18:30 |
เอ็กซ์ตรีม - Skateboard High Ollie - บุคคล |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์ |
57 |
18:30 |
เอ็กซ์ตรีม - Freestyle Pair Slalom ประเภทคู่ (ทีม) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ลานเอนกประสงค์ ตลาดไนท์เซราะกราว อ.เมืองบุรีรัมย์ |
จำนวนรายการชิงเหรียญทั้งหมด
57 เหรียญ |