No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
08:00 |
กรีฑา - วิ่ง 3,000 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
08:40 |
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ - ชายคู่ |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ปทุมธานี
vs นครศรีธรรมราช |
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่ |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
อุบลราชธานี
vs ชลบุรี |
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
5 |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว ยุวชน |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
กรุงเทพมหานคร
vs กรุงเทพมหานคร 2 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
6 |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว ยุวชน |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
กรุงเทพมหานคร
vs ยโสธร |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
7 |
09:00 |
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 59 กก. - หญิง เกิน 55 กก. ไม่เกิน 59 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุม โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
8 |
09:00 |
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 59 กก. - หญิง เกิน 55 กก. ไม่เกิน 59 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุม โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
9 |
09:00 |
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม รุ่น 59 กก. - หญิง เกิน 55 กก. ไม่เกิน 59 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุม โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
10 |
09:00 |
ยิงปืน - ปืนสั้นอัดลม 10 เมตร 60 นัด บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
11 |
09:00 |
ยิงปืน - ปืนสั้นอัดลม 10 เมตร 60 นัด ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
12 |
09:00 |
ยิงปืน - ปืนยาวท่านอน 50 เมตร 60 นัด บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
13 |
09:20 |
กรีฑา - กระโดดสูง - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
14 |
09:30 |
จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
วนอุทยานภูเขาไฟกระโดง อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
15 |
09:30 |
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ม้ากระโดด - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา |
16 |
09:30 |
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - คานทรงตัว - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา |
17 |
09:43 |
จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
วนอุทยานภูเขาไฟกระโดง อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
18 |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส - คู่ผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
กรุงเทพมหานคร
vs กรุงเทพมหานคร 2 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
19 |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
กรุงเทพมหานคร
vs กรุงเทพมหานคร 2 |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
20 |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
นครราชสีมา
vs กรุงเทพมหานคร |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
21 |
10:00 |
ยูโด - รุ่น 66 กก. น้ำหนักเกิน 60 กก. ถึง 66 กก. - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ตรัง
vs นครปฐม |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
22 |
10:00 |
ยูโด - รุ่น 73 กก. น้ำหนักเกิน 66 กก. ถึง 73 กก. - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
จันทบุรี
vs ตรัง |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
23 |
10:00 |
ยูโด - รุ่น 48 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 48 กก. - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ลพบุรี
vs ชลบุรี |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
24 |
10:00 |
ยูโด - รุ่น 52 กก. น้ำหนักเกิน 48 กก. ถึง 52 กก. - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ชลบุรี
vs จันทบุรี |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
25 |
10:00 |
ยูโด - รุ่น 57 กก. น้ำหนักเกิน 52 กก. ถึง 57 กก. - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
กรุงเทพมหานคร
vs มหาสารคาม |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
26 |
10:15 |
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บาร์คู่ - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา |
27 |
10:15 |
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ฟลอร์เอ็กเซอร์ไซส์ - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา |
28 |
10:40 |
กรีฑา - ขว้างค้อน - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
29 |
11:00 |
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 73 กก. - ชาย เกิน 67 กก. ไม่เกิน 73 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุม โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
30 |
11:00 |
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 73 กก. - ชาย เกิน 67 กก. ไม่เกิน 73 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุม โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
31 |
11:00 |
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม รุ่น 73 กก. - ชาย เกิน 67 กก. ไม่เกิน 73 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุม โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
32 |
11:00 |
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บาร์เดี่ยว - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา |
33 |
12:30 |
สนุกเกอร์ - ประเภทคู่ 15 แดง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
34 |
13.00 |
ปันจักสีลัต - ปันจักลีลา บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
35 |
13.00 |
ปันจักสีลัต - ปันจักลีลา บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
36 |
13.30 |
ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเวนไนล์ I |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมบัวชมพู โรงเรียนอนุบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
37 |
13:00 |
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ชลบุรี
vs ราชบุรี |
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
38 |
13:00 |
ปันจักสีลัต - ปันจักลีลา ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
39 |
13:00 |
ปันจักสีลัต - ปันจักลีลา ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
40 |
13:00 |
หมากล้อม - คู่ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
41 |
13:00 |
หมากล้อม - คู่หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
42 |
13:00 |
หมากล้อม - คู่ผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุม โรงเรียนลำปลายมาศ อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์ |
43 |
13:30 |
ลีลาศ - ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเนี่ยร์ II |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมบัวชมพู โรงเรียนอนุบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
44 |
13:30 |
ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเวนไนล์ II |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมบัวชมพู โรงเรียนอนุบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
45 |
13:30 |
ลีลาศ - ประเภทลาตินอเมริกัน ยูธส์ I |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมบัวชมพู โรงเรียนอนุบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
46 |
13:30 |
ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเนี่ยร์ I |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมบัวชมพู โรงเรียนอนุบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
47 |
13:30 |
ลีลาศ - ประเภทลาตินอเมริกัน ยูธส์ II |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมบัวชมพู โรงเรียนอนุบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
48 |
14:00 |
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
49 |
14:00 |
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
50 |
14:00 |
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 61 กก. 16-18 ปี บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
51 |
14:00 |
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 48 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
52 |
14:00 |
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
53 |
14:00 |
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 53 กก. 16-18 ปี บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
54 |
14:00 |
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
อุบลราชธานี
vs สงขลา |
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
55 |
14:30 |
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 81 กก. - ชาย เกิน 73 กก. ไม่เกิน 81 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุม โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
56 |
14:30 |
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 81 กก. - ชาย เกิน 73 กก. ไม่เกิน 81 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุม โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
57 |
14:30 |
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม รุ่น 81 กก. - ชาย เกิน 73 กก. ไม่เกิน 81 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุม โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
58 |
15:00 |
เปตอง - Shooting บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
กรุงเทพมหานคร
vs สิงห์บุรี |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
59 |
15:00 |
เปตอง - Shooting บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
สระบุรี
vs กาญจนบุรี |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
60 |
15:10 |
กรีฑา - กระโดดค้ำ - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
61 |
15:10 |
กรีฑา - กระโดดไกล - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
62 |
15:15 |
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 53 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
สาย A |
|
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
63 |
15:45 |
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 60 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
สาย A |
|
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
64 |
16:00 |
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
65 |
16:00 |
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 89 กก. - ชาย เกิน 81 กก. ไม่เกิน 89 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุม โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
66 |
16:00 |
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 89 กก. - ชาย เกิน 81 กก. ไม่เกิน 89 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุม โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
67 |
16:00 |
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม รุ่น 89 กก. - ชาย เกิน 81 กก. ไม่เกิน 89 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุม โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
68 |
16:15 |
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 65 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
สาย A |
|
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
69 |
16:20 |
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 400 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
70 |
16:30 |
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
71 |
16:30 |
ว่ายน้ำ - เดี่ยวผสม 400 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
72 |
16:30 |
ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
73 |
16:30 |
ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
74 |
16:30 |
ว่ายน้ำ - กบ 200 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
75 |
16:30 |
ว่ายน้ำ - ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 200 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
76 |
16:40 |
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
77 |
16:45 |
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 71 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
สาย A |
|
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
78 |
16:50 |
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
79 |
17:00 |
กรีฑา - สัตตกรีฑา - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
80 |
17:15 |
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 80 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
สาย A |
|
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
81 |
17:30 |
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
82 |
17:40 |
กรีฑา - วิ่ง 800 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
83 |
18:00 |
กรีฑา - วิ่งผลัด เมดเลย์ หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
84 |
18:10 |
กรีฑา - วิ่งผลัด เมดเลย์ ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
85 |
18:15 |
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 60 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
สาย A |
|
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
86 |
18:25 |
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 70 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
สาย A |
|
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
จำนวนรายการชิงเหรียญทั้งหมด
86 เหรียญ |