No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
07:30 |
กรีฑา - เดิน 5,000 เมตร หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
08:20 |
กรีฑา - วิ่ง 5, 000 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
08:30 |
กรีฑา - พุ่งแหลน - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
09:00 |
จักรยาน - ประเภทถนน ไทม์ไทรอัล - ทีมชาย (70 กม.) |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ถนนสายบุรีรัมย์-อำเภอนางรอง |
5 |
09:00 |
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 55 กก. - หญิง เกิน 49 กก. ไม่เกิน 55 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุม โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
6 |
09:00 |
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 55 กก. - หญิง เกิน 49 กก. ไม่เกิน 55 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุม โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
7 |
09:00 |
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม รุ่น 55 กก. - หญิง เกิน 49 กก. ไม่เกิน 55 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุม โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
8 |
09:00 |
ยิงปืน - ปืนสั้นยิงช้า - บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
9 |
09:00 |
ยิงปืน - ปืนสั้นยิงช้า - ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
10 |
09:00 |
ยิงปืน - ปืนยาวอัดลม 10 เมตร 60 นัด บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามยิงปืน สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
11 |
10:00 |
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ฟลอร์เอ็กเซอร์ไซส์ - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา |
12 |
10:00 |
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ม้ากระโดด - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา |
13 |
10:00 |
ยูโด - รุ่น 50 กก. น้ำหนักเกิน 45 กก. ถึง 50 กก. - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
นครปฐม
vs ขอนแก่น |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
14 |
10:00 |
ยูโด - รุ่น 55 กก. น้ำหนักเกิน 50 กก. ถึง 55 กก. - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
นครปฐม
vs ตรัง |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
15 |
10:00 |
ยูโด - รุ่น 60 กก. น้ำหนักเกิน 55 กก. ถึง 60 กก. - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
กรุงเทพมหานคร
vs ตรัง |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
16 |
10:00 |
ยูโด - รุ่น 42 กก. น้ำหนักเกิน 38 กก. ถึง 42 กก. - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ชลบุรี
vs กรุงเทพมหานคร |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
17 |
10:00 |
ยูโด - รุ่น 45 กก. น้ำหนักเกิน 42 กก. ถึง 45 กก. - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
ตรัง
vs ชลบุรี |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
18 |
10:30 |
กรีฑา - ขว้างค้อน - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
19 |
10:45 |
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ม้าหู - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา |
20 |
10:45 |
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - บาร์ต่างระดับ - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา |
21 |
11:00 |
เจ็ตสกี - Runabout Seadoo Spark 1,000 - Sprint 1000 M 13 - 18 ปี หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อุทยานน้ำหนองระแซซัน อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
22 |
11:00 |
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 67 กก. - ชาย เกิน 61 กก. ไม่เกิน 67 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุม โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
23 |
11:00 |
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 67 กก. - ชาย เกิน 61 กก. ไม่เกิน 67 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุม โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
24 |
11:00 |
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม รุ่น 67 กก. - ชาย เกิน 61 กก. ไม่เกิน 67 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุม โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
25 |
11:30 |
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ห่วงนิ่ง - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
ศูนย์การค้า TERMINAL 21 KORAT จังหวัดนครราชสีมา |
26 |
13.00 |
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 61 กก. - ชาย เกิน 55 กก. ไม่เกิน 61 กก |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุม โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
27 |
13.00 |
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม รุ่น 61 กก. - ชาย เกิน 55 กก. ไม่เกิน 61 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุม โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
28 |
13:00 |
เจ็ตสกี - Runabout Seadoo Spark 1,000 - Sprint 1000 M 16 - 18 ปี ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
อุทยานน้ำหนองระแซซัน อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
29 |
13:00 |
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 61 กก. - ชาย เกิน 55 กก. ไม่เกิน 61 กก |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุม โรงเรียนบัวหลวงวิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
30 |
13:30 |
ลีลาศ - ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเวนไนล์ I |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมบัวชมพู โรงเรียนอนุบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
31 |
13:30 |
ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ด รุ่นจูเนี่ยร์ II |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมบัวชมพู โรงเรียนอนุบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
32 |
13:30 |
ลีลาศ - ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเวนไนล์ II |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมบัวชมพู โรงเรียนอนุบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
33 |
13:30 |
ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ท ยูธส์ I |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมบัวชมพู โรงเรียนอนุบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
34 |
13:30 |
ลีลาศ - ประเภทลาติน อเมริกัน รุ่นจูเนี่ยร์ I |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมบัวชมพู โรงเรียนอนุบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
35 |
13:30 |
ลีลาศ - ประเภทสแตนดาร์ท ยูธส์ II |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
หอประชุมบัวชมพู โรงเรียนอนุบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
36 |
15:00 |
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 52 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
37 |
15:00 |
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
38 |
15:00 |
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 57 กก. 14-15 ปี บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
39 |
15:00 |
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 47 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
40 |
15:00 |
คาราเต้โด - น้ำหนักไม่เกิน 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
41 |
15:00 |
คาราเต้โด - น้ำหนักมากกว่า 54 กก. 14-15 ปี บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ |
42 |
15:00 |
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 46 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
43 |
15:00 |
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 49 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
44 |
15:00 |
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 51 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
45 |
15:00 |
มวยปล้ำ - เกรกโกร - โรมัน - ชาย ไม่เกิน 55 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
46 |
15:00 |
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 92 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
47 |
15:15 |
ซอฟท์เทนนิส - ชายเดี่ยว |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
48 |
15:20 |
กรีฑา - ขว้างจักร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
49 |
15:40 |
กรีฑา - กระโดดไกล - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
50 |
16:00 |
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
51 |
16:14 |
ซอฟท์เทนนิส - หญิงเดี่ยว |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
52 |
16:20 |
กรีฑา - วิ่ง 400 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
53 |
16:30 |
ว่ายน้ำ - ฟรีสไตล์ 200 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
54 |
16:30 |
ว่ายน้ำ - เดี่ยวผสม 400 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
55 |
16:30 |
ว่ายน้ำ - ผีเสื้อ 50 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
56 |
16:30 |
ว่ายน้ำ - กรรเชียง 100 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
57 |
16:30 |
ว่ายน้ำ - กบ 200 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
58 |
16:30 |
ว่ายน้ำ - ผลัดฟรีสไตล์ 4 x 200 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สระว่ายน้ำ สนามกีฬาเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา 5 ธันวาคม 2550 จังหวัดนครราชสีมา |
59 |
17:00 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
60 |
17:00 |
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - หญิง ไม่เกิน 50 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
61 |
17:00 |
มวยปล้ำ - รุ่นชายหาด - ชาย ไม่เกิน 60 กก. |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
|
สนามฟุตบอล โรงเรียนเทศบาล 3 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
62 |
17:20 |
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
63 |
17:40 |
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
64 |
18:00 |
กรีฑา - วิ่งผลัด 3 x 800 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
|
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
65 |
18:20 |
เทเบิลเทนนิส - ชายคู่ |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
กรุงเทพมหานคร
vs สุพรรณบุรี |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
66 |
18:40 |
เทเบิลเทนนิส - หญิงคู่ |
รอบชิงชนะเลิศ |
- |
|
กรุงเทพมหานคร
vs นครราชสีมา |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
จำนวนรายการชิงเหรียญทั้งหมด
66 เหรียญ |