1 |
09:00 |
ปันจักสีลัต A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
ชุมพร
vs สงขลา |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
2 |
09:00 |
ปันจักสีลัต A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
- |
นราธิวาส
vs นครราชสีมา |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
3 |
09:00 |
ปันจักสีลัต B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 5 |
- |
นครสวรรค์
vs นราธิวาส |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
4 |
09:00 |
ปันจักสีลัต B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 6 |
- |
นครราชสีมา
vs เพชรบุรี |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
5 |
09:00 |
ปันจักสีลัต C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 9 |
- |
ยะลา
vs ศรีสะเกษ |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
6 |
09:00 |
ปันจักสีลัต C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 10 |
- |
สงขลา
vs ตาก |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
7 |
09:00 |
ปันจักสีลัต D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 13 |
- |
สงขลา
vs นราธิวาส |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
8 |
09:00 |
ปันจักสีลัต D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 14 |
- |
นครราชสีมา
vs นครสวรรค์ |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
9 |
09:00 |
ปันจักสีลัต E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 17 |
- |
บุรีรัมย์
vs เพชรบุรี |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
10 |
09:00 |
ปันจักสีลัต E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 18 |
- |
ยะลา
vs สมุทรสาคร |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
11 |
09:00 |
ปันจักสีลัต F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 21 |
- |
บุรีรัมย์
vs เพชรบุรี |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
12 |
09:00 |
ปันจักสีลัต F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 22 |
- |
นครราชสีมา
vs ยะลา |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
13 |
09:00 |
ปันจักสีลัต G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 25 |
- |
กาฬสินธุ์
vs ฉะเชิงเทรา |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
14 |
09:00 |
ปันจักสีลัต G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 26 |
- |
นราธิวาส
vs ยะลา |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
15 |
09:00 |
ปันจักสีลัต H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 29 |
- |
สตูล
vs ยะลา |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
16 |
09:00 |
ปันจักสีลัต H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 30 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs แม่ฮ่องสอน |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
17 |
09:00 |
ปันจักสีลัต I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 33 |
- |
พระนครศรีอยุธยา
vs ประจวบคีรีขันธ์ |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
18 |
09:00 |
ปันจักสีลัต I น้ำหนักเกิน 71 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 34 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs บุรีรัมย์ |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
19 |
09:00 |
ปันจักสีลัต J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 35 |
- |
ตรัง
vs ชลบุรี |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
20 |
09:00 |
ปันจักสีลัต J น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 79 กก. บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 36 |
- |
บุรีรัมย์
vs นครราชสีมา |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
21 |
09:00 |
ปันจักสีลัต A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 3 |
- |
ตาก
vs ชุมพร |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
22 |
09:00 |
ปันจักสีลัต A น้ำหนักตั้งแต่ 39 กก. และไม่เกิน 43 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 4 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs นราธิวาส |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
23 |
09:00 |
ปันจักสีลัต B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 7 |
- |
สมุทรสาคร
vs ศรีสะเกษ |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
24 |
09:00 |
ปันจักสีลัต B น้ำหนักเกิน 43 กก. และไม่เกิน 47 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 8 |
- |
ยะลา
vs บุรีรัมย์ |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
25 |
09:00 |
ปันจักสีลัต C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 11 |
- |
กาฬสินธุ์
vs เพชรบุรี |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
26 |
09:00 |
ปันจักสีลัต C น้ำหนักเกิน 47 กก. และไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 12 |
- |
นราธิวาส
vs ยะลา |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
27 |
09:00 |
ปันจักสีลัต D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 15 |
- |
ยะลา
vs นราธิวาส |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
28 |
09:00 |
ปันจักสีลัต D น้ำหนักเกิน 51 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 16 |
- |
กาฬสินธุ์
vs สงขลา |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
29 |
09:00 |
ปันจักสีลัต E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 19 |
- |
บุรีรัมย์
vs กาฬสินธุ์ |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
30 |
09:00 |
ปันจักสีลัต E น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 59 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 20 |
- |
ศรีสะเกษ
vs ยะลา |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
31 |
09:00 |
ปันจักสีลัต F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 23 |
- |
สงขลา
vs สมุทรสาคร |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
32 |
09:00 |
ปันจักสีลัต F น้ำหนักเกิน 59 กก. และไม่เกิน 63 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 24 |
- |
ชุมพร
vs ฉะเชิงเทรา |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
33 |
09:00 |
ปันจักสีลัต G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 27 |
- |
นครศรีธรรมราช
vs เชียงราย |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
34 |
09:00 |
ปันจักสีลัต G น้ำหนักเกิน 63 กก. และไม่เกิน 67 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 28 |
- |
นครสวรรค์
vs กรุงเทพมหานคร |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
35 |
09:00 |
ปันจักสีลัต H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 31 |
- |
ชุมพร
vs แม่ฮ่องสอน |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
36 |
09:00 |
ปันจักสีลัต H น้ำหนักเกิน 67 กก. และไม่เกิน 71 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 32 |
- |
บุรีรัมย์
vs เพชรบุรี |
หอประชุมชัยวนัมรุง โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|