1 |
12:05 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก. |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
อ่างทอง
vs ชุมพร |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
2 |
12:20 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก. |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
- |
ลำพูน
vs ตรัง |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
3 |
12:40 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก. |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 3 |
- |
นครราชสีมา
vs ตรัง |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
4 |
12:55 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก. |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 4 |
- |
พิษณุโลก
vs สุพรรณบุรี |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
5 |
13:10 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก. |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 5 |
- |
นครสวรรค์
vs นครราชสีมา |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
6 |
13:20 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก. |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 6 |
- |
ชุมพร
vs ศรีสะเกษ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
7 |
13:32 |
มวยสากลสมัครเล่น แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก. |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 7 |
- |
พิษณุโลก
vs ลำพูน |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
8 |
13:45 |
มวยสากลสมัครเล่น แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก. |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 8 |
- |
ปทุมธานี
vs กรุงเทพมหานคร |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
9 |
14.30 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก. |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 11 |
- |
อุบลราชธานี
vs สงขลา |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
10 |
14.35 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก. |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 12 |
- |
อ่างทอง
vs กรุงเทพมหานคร |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
11 |
14.50 |
มวยสากลสมัครเล่น เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก. |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 13 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs พิษณุโลก |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
12 |
14:00 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก. |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 9 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs ศรีสะเกษ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
13 |
14:16 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก. |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 10 |
- |
อ่างทอง
vs พิษณุโลก |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
14 |
15.05 |
มวยสากลสมัครเล่น เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก. |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 14 |
- |
นครราชสีมา
vs สุราษฎร์ธานี |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
15 |
15.20 |
มวยสากลสมัครเล่น มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก. |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 15 |
- |
นครราชสีมา
vs พิษณุโลก |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
16 |
15.35 |
มวยสากลสมัครเล่น มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก. |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 16 |
- |
ตรัง
vs นราธิวาส |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
17 |
15.50 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก. |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 17 |
- |
ตราด
vs ร้อยเอ็ด |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
18 |
15.55 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก. |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 18 |
- |
นครราชสีมา
vs นราธิวาส |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|