1 |
13.25 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 3 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs บุรีรัมย์ |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
2 |
13.52 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 5 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs เชียงใหม่ |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
3 |
13:00 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
พิษณุโลก
vs บุรีรัมย์ |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
4 |
13:10 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นเปเปอร์เวท นน.เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
- |
สุราษฎร์ธานี
vs ลำปาง |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
5 |
13:38 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นพินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 4 |
- |
ศรีสะเกษ
vs นราธิวาส |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
6 |
14.18 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 7 |
- |
สุราษฎร์ธานี
vs กรุงเทพมหานคร |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
7 |
14.45 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 9 |
- |
ร้อยเอ็ด
vs กรุงเทพมหานคร |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
8 |
14:04 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นไลท์ฟลายเวท เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 6 |
- |
สุราษฎร์ธานี
vs สระบุรี |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
9 |
14:31 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 8 |
- |
หนองบัวลำภู
vs พิษณุโลก |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
10 |
14:58 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 10 |
- |
บุรีรัมย์
vs สุราษฎร์ธานี |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
11 |
15.16 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 11 |
- |
หนองบัวลำภู
vs ตรัง |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
12 |
15.40 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 13 |
- |
นนทบุรี
vs สุราษฎร์ธานี |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
13 |
15.50 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 15 |
- |
ยะลา
vs กรุงเทพมหานคร |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
14 |
15:29 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 12 |
- |
สงขลา
vs ลำปาง |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
15 |
15:42 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 14 |
- |
กำแพงเพชร
vs สุรินทร์ |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
16 |
15:56 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นเวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 16 |
- |
สุราษฎร์ธานี
vs ลำปาง |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
17 |
16.10 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 17 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs นนทบุรี |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
18 |
16:16 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 18 |
- |
หนองบัวลำภู
vs ลำพูน |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|