1 |
13.58 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 5 |
- |
สกลนคร
vs ตาก |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
2 |
13:00 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
สุราษฎร์ธานี
vs นครราชสีมา |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
3 |
13:13 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
- |
เชียงราย
vs ศรีสะเกษ |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
4 |
13:27 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 3 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs นครราชสีมา |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
5 |
13:38 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 4 |
- |
สตูล
vs หนองบัวลำภู |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
6 |
14.24 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 7 |
- |
นครราชสีมา
vs มหาสารคาม |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
7 |
14.54 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 9 |
- |
สุราษฎร์ธานี
vs สมุทรปราการ |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
8 |
14:09 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 6 |
- |
ศรีสะเกษ
vs ตรัง |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
9 |
14:35 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 8 |
- |
ตรัง
vs สกลนคร |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
10 |
15.22 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 11 |
- |
เชียงใหม่
vs ศรีสะเกษ |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
11 |
15.43 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 13 |
- |
ขอนแก่น
vs เลย |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
12 |
15:09 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นแบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 10 |
- |
ชลบุรี
vs พิษณุโลก |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
13 |
15:35 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นเฟเธอร์เวท เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 12 |
- |
ยะลา
vs บุรีรัมย์ |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
14 |
15:51 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 14 |
- |
บุรีรัมย์
vs สุราษฎร์ธานี |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
15 |
16.05 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 15 |
- |
ศรีสะเกษ
vs ชลบุรี |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
16 |
16:10 |
มวยไทยสมัครเล่น รุ่นไลท์เวท เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 16 |
- |
หนองบัวลำภู
vs สุราษฎร์ธานี |
โดม โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|