1 |
09:00 |
เทนนิส หญิงเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
กระบี่
vs นนทบุรี |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
09:00 |
เทนนิส หญิงเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
- |
สุพรรณบุรี
vs ขอนแก่น |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
09:00 |
เทนนิส หญิงเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 3 |
- |
สุราษฎร์ธานี
vs สุพรรณบุรี |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
09:00 |
เทนนิส หญิงเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 4 |
- |
สมุทรปราการ
vs กรุงเทพมหานคร |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
5 |
09:00 |
เทนนิส ชายเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 5 |
- |
สมุทรปราการ
vs ภูเก็ต |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
6 |
10:00 |
เทนนิส ชายเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 6 |
- |
เชียงใหม่
vs กรุงเทพมหานคร |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
7 |
10:00 |
เทนนิส ชายเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 7 |
- |
ปทุมธานี
vs อำนาจเจริญ |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
8 |
10:00 |
เทนนิส ชายเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 8 |
- |
สุพรรณบุรี
vs กำแพงเพชร |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
9 |
10:00 |
เทนนิส หญิงคู่ |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 9 |
- |
นครศรีธรรมราช
vs ประจวบคีรีขันธ์ |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
10 |
10:00 |
เทนนิส หญิงคู่ |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 10 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs สมุทรปราการ |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
11 |
11:00 |
เทนนิส หญิงคู่ |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 11 |
- |
ขอนแก่น
vs สงขลา |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
12 |
11:00 |
เทนนิส หญิงคู่ |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 12 |
- |
เชียงใหม่
vs สุพรรณบุรี |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
13 |
11:00 |
เทนนิส ชายคู่ |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 13 |
- |
เชียงใหม่
vs ภูเก็ต |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
14 |
11:00 |
เทนนิส ชายคู่ |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 14 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs อำนาจเจริญ |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
15 |
11:00 |
เทนนิส ชายคู่ |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 15 |
- |
ชลบุรี
vs นครราชสีมา |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
16 |
12:00 |
เทนนิส ชายคู่ |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 16 |
- |
เชียงใหม่
vs สุพรรณบุรี |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
17 |
12:00 |
เทนนิส คู่ผสม |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 17 |
- |
สุพรรณบุรี
vs สมุทรปราการ |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
18 |
12:00 |
เทนนิส คู่ผสม |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 18 |
- |
ชลบุรี
vs สุพรรณบุรี |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
19 |
13:00 |
เทนนิส คู่ผสม |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 19 |
- |
สงขลา
vs ภูเก็ต |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
20 |
13:00 |
เทนนิส คู่ผสม |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 20 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs อุบลราชธานี |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|