ประจำวันที่ 15 พฤษภาคม 2562 เทควันโด  
 
No.
เวลา
ชนิดกีฬา
รอบ คู่ สาย ระหว่าง
สนาม
1
09:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.
 รอบแรก  คู่ที่ 1 - ชัยภูมิ  vs ปัตตานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
2
09:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.
 รอบแรก  คู่ที่ 2 - นครปฐม  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
3
09:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.
 รอบแรก  คู่ที่ 3 - สงขลา  vs ชุมพร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
4
09:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.
 รอบแรก  คู่ที่ 4 - ขอนแก่น  vs สมุทรสาคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
5
09:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.
 รอบแรก  คู่ที่ 5 - อุทัยธานี  vs นครราชสีมา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
6
09:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.
 รอบแรก  คู่ที่ 6 - ลพบุรี  vs เพชรบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
7
09:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.
 รอบแรก  คู่ที่ 7 - สมุทรปราการ  vs ชุมพร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
8
09:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.
 รอบแรก  คู่ที่ 8 - ภูเก็ต  vs สุราษฎร์ธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
9
09:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.
 รอบแรก  คู่ที่ 9 - อุบลราชธานี  vs พิษณุโลก
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
10
09:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.
 รอบแรก  คู่ที่ 10 - พะเยา  vs มหาสารคาม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
11
09:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.
 รอบสอง  คู่ที่ 11 - น่าน  vs ปัตตานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
12
09:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.
 รอบสอง  คู่ที่ 12 - นครปฐม  vs ชุมพร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
13
09:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.
 รอบสอง  คู่ที่ 13 - พระนครศรีอยุธยา  vs ขอนแก่น
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
14
09:00
เทควันโด
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย
 รอบแรก  คู่ที่ 1 - สกลนคร  vs สมุทรปราการ
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
15
09:00
เทควันโด
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย
 รอบแรก  คู่ที่ 2 - สระบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
16
09:00
เทควันโด
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
 รอบแรก  คู่ที่ 3 - พัทลุง  vs ลำพูน
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
17
09:00
เทควันโด
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย
 รอบแรก  คู่ที่ 4 - นครปฐม  vs สุราษฎร์ธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
18
09:00
เทควันโด
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง
 รอบแรก  คู่ที่ 5 - เชียงใหม่  vs สมุทรปราการ
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
19
09:00
เทควันโด
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง
 รอบแรก  คู่ที่ 6 - กระบี่  vs สมุทรสาคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
20
09:00
เทควันโด
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง
 รอบแรก  คู่ที่ 7 - ราชบุรี  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
21
09:00
เทควันโด
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน
 รอบแรก  คู่ที่ 1 - กรุงเทพมหานคร  vs สุพรรณบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
22
09:00
เทควันโด
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน
 รอบแรก  คู่ที่ 2 - นครศรีธรรมราช  vs นครสวรรค์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
23
09:00
เทควันโด
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน
 รอบแรก  คู่ที่ 3 - ชลบุรี  vs อุบลราชธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
24
09:00
เทควันโด
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน
 รอบแรก  คู่ที่ 4 - พิษณุโลก  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
25
10:00
เทควันโด
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน
 รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 5 - กรุงเทพมหานคร  vs นครสวรรค์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
26
10:00
เทควันโด
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน
 รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 6 - ชลบุรี  vs พิษณุโลก
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
27
10:00
เทควันโด
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย
 รอบสอง  คู่ที่ 8 - ภูเก็ต  vs สมุทรปราการ
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
28
10:00
เทควันโด
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย
 รอบสอง  คู่ที่ 9 - ลำปาง  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
29
10:00
เทควันโด
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย
 รอบสอง  คู่ที่ 10 - เพชรบูรณ์  vs พัทลุง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
30
10:00
เทควันโด
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย
 รอบสอง  คู่ที่ 11 - กรุงเทพมหานคร  vs สระแก้ว
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
31
10:00
เทควันโด
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
 รอบสอง  คู่ที่ 12 - นครราชสีมา  vs พัทลุง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
32
10:00
เทควันโด
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
 รอบสอง  คู่ที่ 13 - ชลบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
33
10:00
เทควันโด
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
 รอบสอง  คู่ที่ 14 - สุพรรณบุรี  vs พิจิตร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
34
10:00
เทควันโด
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
 รอบสอง  คู่ที่ 15 - สงขลา  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
35
10:00
เทควันโด
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย
 รอบสอง  คู่ที่ 16 - สมุทรสาคร  vs นครปฐม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
36
10:00
เทควันโด
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย
 รอบสอง  คู่ที่ 17 - ชุมพร  vs ฉะเชิงเทรา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
37
10:00
เทควันโด
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย
 รอบสอง  คู่ที่ 18 - นครสวรรค์  vs สุโขทัย
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
38
10:00
เทควันโด
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย
 รอบสอง  คู่ที่ 19 - ชลบุรี  vs ร้อยเอ็ด
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
39
10:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.
 รอบสอง  คู่ที่ 14 - อุทัยธานี  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
40
10:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.
 รอบสอง  คู่ที่ 15 - ประจวบคีรีขันธ์  vs ลพบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
41
10:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.
 รอบสอง  คู่ที่ 16 - ชุมพร  vs สุราษฎร์ธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
42
10:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.
 รอบสอง  คู่ที่ 17 - นนทบุรี  vs อุบลราชธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
43
10:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.
 รอบสอง  คู่ที่ 18 - มหาสารคาม  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
44
11:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.
 รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 19 - ปัตตานี  vs ชุมพร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
45
11:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.
 รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 20 - พระนครศรีอยุธยา  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
46
11:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.
 รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 21 - ลพบุรี  vs ชุมพร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
47
11:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.
 รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 22 - นนทบุรี  vs มหาสารคาม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
48
11:00
เทควันโด
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง
 รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 20 - นครศรีธรรมราช  vs สมุทรปราการ
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
49
11:00
เทควันโด
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง
 รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 21 - สมุทรสาคร  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
50
11:00
เทควันโด
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย
 รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 22 - ภูเก็ต  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
51
11:00
เทควันโด
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย
 รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 23 - พัทลุง  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
52
11:00
เทควันโด
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
 รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 24 - นครราชสีมา  vs ชลบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
53
11:00
เทควันโด
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
 รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 25 - สุพรรณบุรี  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
54
11:00
เทควันโด
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย
 รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 26 - นครปฐม  vs ฉะเชิงเทรา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
55
11:00
เทควันโด
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย
 รอบรองชนะเลิศ  คู่ที่ 27 - นครสวรรค์  vs ชลบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
56
11:00
เทควันโด
รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย
 รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 29 - ภูเก็ต  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
57
11:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.
 รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 24 - ลพบุรี  vs นนทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
58
15:00
เทควันโด
รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง
 รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 30 - นครราชสีมา  vs สุพรรณบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
59
15:00
เทควันโด
รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย
 รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 31 - ฉะเชิงเทรา  vs ชลบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
60
15:00
เทควันโด
ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน
 รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 7 - กรุงเทพมหานคร  vs ชลบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
61
15:00
เทควันโด
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง
 รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 28 - สมุทรปราการ  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
62
15:00
เทควันโด
ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.
 รอบชิงชนะเลิศ  คู่ที่ 23 - ชุมพร  vs พระนครศรีอยุธยา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
จำนวนรายการทั้งหมด 62 รายการ