1 |
08:30 |
เปตอง ชายเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
ฉะเชิงเทรา
vs ระยอง |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
08:30 |
เปตอง ชายเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
- |
บุรีรัมย์
vs ชุมพร |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
08:30 |
เปตอง ชายเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 3 |
- |
สุโขทัย
vs สุพรรณบุรี |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
08:30 |
เปตอง ชายเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 4 |
- |
นครศรีธรรมราช
vs นครราชสีมา |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
5 |
08:30 |
เปตอง หญิงเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
พัทลุง
vs กำแพงเพชร |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
6 |
08:30 |
เปตอง หญิงเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
- |
จันทบุรี
vs ร้อยเอ็ด |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
7 |
08:30 |
เปตอง หญิงเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 3 |
- |
ตราด
vs มุกดาหาร |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
8 |
08:30 |
เปตอง หญิงเดี่ยว |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 4 |
- |
อุตรดิตถ์
vs บุรีรัมย์ |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
9 |
08:30 |
เปตอง คู่ผสม |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
กาญจนบุรี
vs ฉะเชิงเทรา |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
10 |
08:30 |
เปตอง คู่ผสม |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
- |
ชัยนาท
vs พิจิตร |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
11 |
08:30 |
เปตอง คู่ผสม |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 3 |
- |
สุรินทร์
vs ตรัง |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
12 |
08:30 |
เปตอง คู่ผสม |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 4 |
- |
กำแพงเพชร
vs ชัยภูมิ |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
13 |
10:30 |
เปตอง ชายเดี่ยว |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
ฉะเชิงเทรา
vs ชุมพร |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
14 |
10:30 |
เปตอง ชายเดี่ยว |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
- |
สุพรรณบุรี
vs นครศรีธรรมราช |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
15 |
10:30 |
เปตอง หญิงเดี่ยว |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
พัทลุง
vs จันทบุรี |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
16 |
10:30 |
เปตอง หญิงเดี่ยว |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
- |
มุกดาหาร
vs บุรีรัมย์ |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
17 |
10:30 |
เปตอง คู่ผสม |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
กาญจนบุรี
vs พิจิตร |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
18 |
10:30 |
เปตอง คู่ผสม |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
- |
สุรินทร์
vs กำแพงเพชร |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
19 |
13:00 |
เปตอง ชายเดี่ยว |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
ชุมพร
vs นครศรีธรรมราช |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
20 |
13:00 |
เปตอง หญิงเดี่ยว |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
จันทบุรี
vs มุกดาหาร |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
21 |
13:00 |
เปตอง คู่ผสม |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
พิจิตร
vs สุรินทร์ |
แขวงทางหลวงบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|