1 |
12:05 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
อ่างทอง
vs ลำปาง 2 |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
2 |
12:22 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
- |
กำแพงเพชร
vs ชุมพร |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
3 |
12:31 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 3 |
- |
ลำพูน
vs เพชรบูรณ์ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
4 |
12:41 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 4 |
- |
นครศรีธรรมราช
vs ตรัง |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
5 |
12:50 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 5 |
- |
นครสวรรค์
vs ตรัง |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
6 |
13.15 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 7 |
- |
ชุมพร
vs ตาก |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
7 |
13.30 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 8 |
- |
ยะลา
vs ศรีสะเกษ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
8 |
13.30 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 9 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs อุตรดิตถ์ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
9 |
13.40 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 10 |
- |
หนองบัวลำภู
vs ศรีสะเกษ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
10 |
13.45 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 11 |
- |
อ่างทอง
vs กระบี่ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
11 |
13.50 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 12 |
- |
ชัยภูมิ
vs พิษณุโลก |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
12 |
13:05 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 6 |
- |
นครราชสีมา
vs สุพรรณบุรี |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
13 |
14:05 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 13 |
- |
อุบลราชธานี
vs พิษณุโลก |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
14 |
14:25 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 14 |
- |
บุรีรัมย์
vs สงขลา |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
15 |
14:35 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 15 |
- |
อ่างทอง
vs ศรีสะเกษ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
16 |
14:51 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 16 |
- |
นครศรีธรรมราช
vs กรุงเทพมหานคร |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
17 |
15:06 |
มวยสากลสมัครเล่น มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 17 |
- |
นครราชสีมา
vs อุบลราชธานี |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
18 |
15:12 |
มวยสากลสมัครเล่น มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 18 |
- |
ปทุมธานี
vs พิษณุโลก |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
19 |
15:27 |
มวยสากลสมัครเล่น มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 19 |
- |
ราชบุรี
vs ตรัง |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
20 |
15:31 |
มวยสากลสมัครเล่น มิดเดิลเวท - ชาย เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 20 |
- |
เพชรบูรณ์
vs นราธิวาส |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|