1 |
09:00 |
ยูโด ทีมชาย 3 คน ทีม A |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
ชลบุรี
vs กรุงเทพมหานคร |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
09:00 |
ยูโด ทีมชาย 3 คน ทีม A |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย B |
สุพรรณบุรี
vs จันทบุรี |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
09:00 |
ยูโด ทีมชาย 3 คน ทีม B |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
ศรีสะเกษ
vs นครปฐม |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
09:00 |
ยูโด ทีมหญิง 3 คน ทีม B |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
ชลบุรี
vs จันทบุรี |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
5 |
09:00 |
ยูโด ทีมหญิง 3 คน ทีม B |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย B |
ลำปาง
vs ศรีสะเกษ |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
6 |
09:00 |
ยูโด ทีมชาย 3 คน ทีม A |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
ชลบุรี
vs ขอนแก่น |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
7 |
09:00 |
ยูโด ทีมชาย 3 คน ทีม A |
รอบสอง |
คู่ที่ 2 |
สาย A |
ศรีสะเกษ
vs บุรีรัมย์ |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
8 |
09:00 |
ยูโด ทีมชาย 3 คน ทีม A |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย B |
สุพรรณบุรี
vs นครปฐม |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
9 |
09:00 |
ยูโด ทีมชาย 3 คน ทีม A |
รอบสอง |
คู่ที่ 2 |
สาย B |
ตรัง
vs น่าน |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
10 |
09:00 |
ยูโด ทีมชาย 3 คน ทีม B |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
ศรีสะเกษ
vs น่าน |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
11 |
09:00 |
ยูโด ทีมชาย 3 คน ทีม B |
รอบสอง |
คู่ที่ 2 |
สาย A |
กรุงเทพมหานคร
vs ชลบุรี |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
12 |
09:00 |
ยูโด ทีมชาย 3 คน ทีม B |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย B |
ตรัง
vs สุพรรณบุรี |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
13 |
09:00 |
ยูโด ทีมชาย 3 คน ทีม B |
รอบสอง |
คู่ที่ 2 |
สาย B |
จันทบุรี
vs นครศรีธรรมราช |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
14 |
09:00 |
ยูโด ทีมหญิง 3 คน ทีม A |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
จันทบุรี
vs นครปฐม |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
15 |
09:00 |
ยูโด ทีมหญิง 3 คน ทีม A |
รอบสอง |
คู่ที่ 2 |
สาย A |
ศรีสะเกษ
vs นครศรีธรรมราช |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
16 |
09:00 |
ยูโด ทีมหญิง 3 คน ทีม A |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย B |
กรุงเทพมหานคร
vs ขอนแก่น |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
17 |
09:00 |
ยูโด ทีมหญิง 3 คน ทีม A |
รอบสอง |
คู่ที่ 2 |
สาย B |
ชลบุรี
vs ลำปาง |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
18 |
09:00 |
ยูโด ทีมหญิง 3 คน ทีม B |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
ชลบุรี
vs บุรีรัมย์ |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
19 |
09:00 |
ยูโด ทีมหญิง 3 คน ทีม B |
รอบสอง |
คู่ที่ 2 |
สาย A |
นครปฐม
vs สุพรรณบุรี |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
20 |
09:00 |
ยูโด ทีมหญิง 3 คน ทีม B |
รอบสอง |
คู่ที่ 1 |
สาย B |
ศรีสะเกษ
vs กรุงเทพมหานคร |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
21 |
09:00 |
ยูโด ทีมหญิง 3 คน ทีม B |
รอบสอง |
คู่ที่ 2 |
สาย B |
ขอนแก่น
vs ตรัง |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
22 |
09:00 |
ยูโด ทีมชาย 3 คน ทีม A |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
ชลบุรี
vs ศรีสะเกษ |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
23 |
09:00 |
ยูโด ทีมชาย 3 คน ทีม A |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
สาย B |
นครปฐม
vs ตรัง |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
24 |
09:00 |
ยูโด ทีมชาย 3 คน ทีม B |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
น่าน
vs ชลบุรี |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
25 |
09:00 |
ยูโด ทีมชาย 3 คน ทีม B |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
สาย B |
ตรัง
vs จันทบุรี |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
26 |
09:00 |
ยูโด ทีมหญิง 3 คน ทีม A |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
นครปฐม
vs ศรีสะเกษ |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
27 |
09:00 |
ยูโด ทีมหญิง 3 คน ทีม A |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
สาย B |
ขอนแก่น
vs ชลบุรี |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
28 |
09:00 |
ยูโด ทีมหญิง 3 คน ทีม B |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
ชลบุรี
vs นครปฐม |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
29 |
09:00 |
ยูโด ทีมหญิง 3 คน ทีม B |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
สาย B |
กรุงเทพมหานคร
vs ตรัง |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
30 |
10:00 |
ยูโด ทีมชาย 3 คน ทีม A |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
ชลบุรี
vs ตรัง |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
31 |
10:00 |
ยูโด ทีมชาย 3 คน ทีม B |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
ชลบุรี
vs ตรัง |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
32 |
15:00 |
ยูโด ทีมหญิง 3 คน ทีม A |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
ศรีสะเกษ
vs ชลบุรี |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
33 |
15:00 |
ยูโด ทีมหญิง 3 คน ทีม B |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
ชลบุรี
vs ตรัง |
หอประชุม โรงเรียนภัทรบพิตร อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|