1 |
07:30 |
กรีฑา เดิน 10,000 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
08:40 |
กรีฑา วิ่ง 5,000 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
09:20 |
กรีฑา วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย |
อัฎฐะกรีฑา 5 |
Heat 1 |
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
09:20 |
กรีฑา วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย |
อัฎฐะกรีฑา 5 |
Heat 2 |
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
5 |
09:40 |
กรีฑา ขว้างจักร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
6 |
10:00 |
กรีฑา ทุ่มน้ำหนัก - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
7 |
10:20 |
กรีฑา กระโดดสูง - ชาย |
อัฎฐะกรีฑา 6 |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
8 |
10:40 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง |
รอบคัดเลือก |
Heat 1 |
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
9 |
10:40 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง |
รอบคัดเลือก |
Heat 2 |
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
10 |
11:00 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 1 |
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
11 |
11:00 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 2 |
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
12 |
14:00 |
กรีฑา พุ่งแหลน - ชาย |
อัฎฐะกรีฑา 7 |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
13 |
14:00 |
กรีฑา เขย่งก้าวกระโดด - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
14 |
14:00 |
กรีฑา กระโดดสูง - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
15 |
15:30 |
กรีฑา วิ่งวิบาก 2,000 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
16 |
15:45 |
กรีฑา วิ่งวิบาก 2,000 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
17 |
16:00 |
กรีฑา วิ่ง 1, 000 เมตร - ชาย |
อัฎฐะกรีฑา 8 |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
18 |
16:00 |
กรีฑา อัฏฐกรีฑา - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
19 |
16:15 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
20 |
16:30 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|