1 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมชุด - หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 45 |
สาย A |
ราชบุรี
vs ชลบุรี |
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
09:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมชุด - หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 46 |
สาย B |
นครปฐม
vs พัทลุง |
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
11:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมชุด - หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 47 |
สาย C |
ขอนแก่น
vs สุพรรณบุรี |
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
11:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมชุด - หญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 48 |
สาย D |
อุบลราชธานี
vs บุรีรัมย์ |
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
5 |
13:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมชุด - ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 49 |
สาย A |
นครปฐม
vs อุบลราชธานี |
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
6 |
13:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมชุด - ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 50 |
สาย B |
บุรีรัมย์
vs สุพรรณบุรี |
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
7 |
15:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมชุด - ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 51 |
สาย C |
ลำปาง
vs ชลบุรี |
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
8 |
15:00 |
เซปักตะกร้อ ทีมชุด - ชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 52 |
สาย D |
ราชบุรี
vs นครศรีธรรมราช |
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
9 |
16:00 |
เซปักตะกร้อ ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 19 |
สาย D |
นนทบุรี
vs นครสวรรค์ |
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
10 |
16:00 |
เซปักตะกร้อ ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 20 |
สาย C |
นครพนม
vs สงขลา |
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
11 |
17:00 |
เซปักตะกร้อ ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 21 |
สาย A |
นครปฐม
vs พิจิตร |
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
12 |
17:00 |
เซปักตะกร้อ ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 22 |
สาย B |
ร้อยเอ็ด
vs พัทลุง |
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
13 |
18:00 |
เซปักตะกร้อ ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 23 |
สาย C |
นครศรีธรรมราช
vs พิษณุโลก |
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
14 |
18:00 |
เซปักตะกร้อ ตะกร้อชายหาด ทีมเดี่ยวชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 24 |
สาย D |
ชลบุรี
vs อุบลราชธานี |
BRU DOME มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|