1 |
10:00 |
สนุกเกอร์ ประเภทเดี่ยว 15 แดง |
รอบแบ่งกลุ่ม |
คู่ที่ 1 |
สาย A |
ภูเก็ต
vs สุพรรณบุรี |
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
10:00 |
สนุกเกอร์ ประเภทเดี่ยว 15 แดง |
รอบแบ่งกลุ่ม |
คู่ที่ 2 |
สาย A |
กำแพงเพชร
vs ขอนแก่น |
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
10:00 |
สนุกเกอร์ ประเภทเดี่ยว 15 แดง |
รอบแบ่งกลุ่ม |
คู่ที่ 3 |
สาย B |
น่าน
vs ชลบุรี |
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
10:00 |
สนุกเกอร์ ประเภทเดี่ยว 15 แดง |
รอบแบ่งกลุ่ม |
คู่ที่ 4 |
สาย B |
ลพบุรี
vs นครราชสีมา |
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
5 |
12:00 |
สนุกเกอร์ ประเภทเดี่ยว 15 แดง |
รอบแบ่งกลุ่ม |
คู่ที่ 5 |
สาย C |
ปทุมธานี
vs ลำปาง |
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
6 |
12:00 |
สนุกเกอร์ ประเภทเดี่ยว 15 แดง |
รอบแบ่งกลุ่ม |
คู่ที่ 6 |
สาย C |
สุราษฎร์ธานี
vs บุรีรัมย์ |
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
7 |
12:00 |
สนุกเกอร์ ประเภทเดี่ยว 15 แดง |
รอบแบ่งกลุ่ม |
คู่ที่ 7 |
สาย D |
นครสวรรค์
vs ชุมพร |
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
8 |
12:00 |
สนุกเกอร์ ประเภทเดี่ยว 15 แดง |
รอบแบ่งกลุ่ม |
คู่ที่ 8 |
สาย D |
จันทบุรี
vs ขอนแก่น |
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
9 |
14:00 |
สนุกเกอร์ ประเภทเดี่ยว 15 แดง |
รอบแบ่งกลุ่ม |
คู่ที่ 9 |
สาย A |
ภูเก็ต
vs กำแพงเพชร |
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
10 |
14:00 |
สนุกเกอร์ ประเภทเดี่ยว 15 แดง |
รอบแบ่งกลุ่ม |
คู่ที่ 10 |
สาย A |
สุพรรณบุรี
vs ขอนแก่น |
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
11 |
14:00 |
สนุกเกอร์ ประเภทเดี่ยว 15 แดง |
รอบแบ่งกลุ่ม |
คู่ที่ 11 |
สาย B |
น่าน
vs ลพบุรี |
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
12 |
14:00 |
สนุกเกอร์ ประเภทเดี่ยว 15 แดง |
รอบแบ่งกลุ่ม |
คู่ที่ 12 |
สาย B |
ชลบุรี
vs นครราชสีมา |
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
13 |
16:00 |
สนุกเกอร์ ประเภทเดี่ยว 15 แดง |
รอบแบ่งกลุ่ม |
คู่ที่ 13 |
สาย C |
ปทุมธานี
vs สุราษฎร์ธานี |
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
14 |
16:00 |
สนุกเกอร์ ประเภทเดี่ยว 15 แดง |
รอบแบ่งกลุ่ม |
คู่ที่ 14 |
สาย C |
ลำปาง
vs บุรีรัมย์ |
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
15 |
16:00 |
สนุกเกอร์ ประเภทเดี่ยว 15 แดง |
รอบแบ่งกลุ่ม |
คู่ที่ 15 |
สาย D |
นครสวรรค์
vs จันทบุรี |
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
16 |
16:00 |
สนุกเกอร์ ประเภทเดี่ยว 15 แดง |
รอบแบ่งกลุ่ม |
คู่ที่ 16 |
สาย D |
ชุมพร
vs ขอนแก่น |
Crucible Snooker Club Buriram อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|