1 |
08:00 |
กรีฑา วิ่ง 10, 000 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
09:00 |
กรีฑา วิ่ง 100 เมตร - ชาย |
อัฎฐะกรีฑา 1 |
Heat 1 |
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
09:00 |
กรีฑา วิ่ง 100 เมตร - ชาย |
อัฎฐะกรีฑา 1 |
Heat 2 |
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
09:20 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง |
รอบคัดเลือก |
Heat 1 |
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
5 |
09:20 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง |
รอบคัดเลือก |
Heat 2 |
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
6 |
09:40 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 1 |
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
7 |
09:40 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 2 |
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
8 |
09:50 |
กรีฑา พุ่งแหลน - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
9 |
10:00 |
กรีฑา กระโดดไกล - ชาย |
อัฎฐะกรีฑา 2 |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
10 |
10:00 |
กรีฑา วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง |
รอบคัดเลือก |
Heat 1 |
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
11 |
10:00 |
กรีฑา วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง |
รอบคัดเลือก |
Heat 2 |
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
12 |
10:20 |
กรีฑา วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 1 |
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
13 |
10:20 |
กรีฑา วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย |
รอบคัดเลือก |
Heat 2 |
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
14 |
15:00 |
กรีฑา ทุ่มน้ำหนัก - ชาย |
อัฎฐะกรีฑา 3 |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
15 |
15:15 |
กรีฑา เขย่งก้าวกระโดด - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
16 |
15:30 |
กรีฑา กระโดดค้ำ - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
17 |
16:30 |
กรีฑา วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
18 |
16:50 |
กรีฑา วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
19 |
17:10 |
กรีฑา วิ่ง 1,500 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
20 |
17:30 |
กรีฑา วิ่ง 1,500 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
21 |
17:50 |
กรีฑา วิ่ง 400 เมตร - ชาย |
อัฎฐะกรีฑา 4 |
Heat 1 |
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
22 |
17:50 |
กรีฑา วิ่ง 400 เมตร - ชาย |
อัฎฐะกรีฑา 4 |
Heat 2 |
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
23 |
18:10 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - หญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
24 |
18:20 |
กรีฑา วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร - ชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
|
สนามกีฬามหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|