1 |
13:00 |
ฟันดาบ ดาบฟอยล์ บุคคลชาย |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 1 |
- |
ลพบุรี
vs นครสวรรค์ |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
13:00 |
ฟันดาบ ดาบฟอยล์ บุคคลชาย |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 1 |
- |
น่าน
vs นครสวรรค์ 2 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
13:00 |
ฟันดาบ ดาบฟอยล์ บุคคลชาย |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 1 |
- |
ลพบุรี 2
vs กรุงเทพมหานคร 2 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
13:15 |
ฟันดาบ ดาบฟอยล์ บุคคลชาย |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 2 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs อุบลราชธานี |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
5 |
13:15 |
ฟันดาบ ดาบฟอยล์ บุคคลชาย |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 2 |
- |
อุบลราชธานี 2
vs บุรีรัมย์ |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
6 |
13:15 |
ฟันดาบ ดาบฟอยล์ บุคคลชาย |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 2 |
- |
สมุทรปราการ
vs แพร่ |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
7 |
13:30 |
ฟันดาบ ดาบฟอยล์ บุคคลชาย |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 3 |
- |
บุรีรัมย์ 2
vs ชลบุรี |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
8 |
13:30 |
ฟันดาบ ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 1 |
- |
น่าน
vs สมุทรปราการ |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
9 |
13:30 |
ฟันดาบ ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 1 |
- |
น่าน 2
vs สมุทรปราการ 2 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
10 |
13:40 |
ฟันดาบ ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 2 |
- |
ภูเก็ต
vs อุตรดิตถ์ |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
11 |
13:40 |
ฟันดาบ ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 2 |
- |
แพร่
vs ภูเก็ต 2 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
12 |
13:50 |
ฟันดาบ ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 3 |
- |
กรุงเทพมหานคร 2
vs บุรีรัมย์ |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
13 |
14:00 |
ฟันดาบ ดาบฟอยล์ บุคคลชาย |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 1 |
- |
ชลบุรี 2
vs นครสวรรค์ |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
14 |
14:00 |
ฟันดาบ ดาบฟอยล์ บุคคลชาย |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 1 |
- |
อุบลราชธานี 2
vs กรุงเทพมหานคร 2 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
15 |
14:15 |
ฟันดาบ ดาบฟอยล์ บุคคลชาย |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 2 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs นครสวรรค์ 2 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
16 |
14:15 |
ฟันดาบ ดาบฟอยล์ บุคคลชาย |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 2 |
- |
สมุทรปราการ
vs ชลบุรี |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
17 |
14:30 |
ฟันดาบ ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 1 |
- |
ปัตตานี
vs สมุทรปราการ |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
18 |
14:30 |
ฟันดาบ ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 2 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs ภูเก็ต 2 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
19 |
14:40 |
ฟันดาบ ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 1 |
- |
ภูเก็ต
vs สมุทรปราการ 2 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
20 |
14:40 |
ฟันดาบ ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 2 |
- |
กรุงเทพมหานคร 2
vs นนทบุรี |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
21 |
15:00 |
ฟันดาบ ดาบฟอยล์ บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
ชลบุรี 2
vs กรุงเทพมหานคร |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
22 |
15:00 |
ฟันดาบ ดาบฟอยล์ บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
- |
กรุงเทพมหานคร 2
vs ชลบุรี |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
23 |
15:20 |
ฟันดาบ ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
ปัตตานี
vs ภูเก็ต |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
24 |
15:20 |
ฟันดาบ ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
- |
ภูเก็ต 2
vs นนทบุรี |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
25 |
15:40 |
ฟันดาบ ดาบฟอยล์ บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
ชลบุรี 2
vs กรุงเทพมหานคร 2 |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
26 |
16:00 |
ฟันดาบ ดาบเซเบอร์ บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
|
- |
ปัตตานี
vs นนทบุรี |
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|