1 |
12:05 |
มวยสากลสมัครเล่น เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
- |
สมุทรปราการ
vs นครราชสีมา |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
2 |
12:10 |
มวยสากลสมัครเล่น เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
- |
กำแพงเพชร
vs หนองบัวลำภู |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
3 |
12:30 |
มวยสากลสมัครเล่น เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 3 |
- |
นครสวรรค์
vs อุตรดิตถ์ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
4 |
12:35 |
มวยสากลสมัครเล่น เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 4 |
- |
อุบลราชธานี
vs นครศรีธรรมราช |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
5 |
12:45 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 5 |
- |
สงขลา
vs ชุมพร |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
6 |
12:50 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 6 |
- |
ร้อยเอ็ด
vs พิษณุโลก |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
7 |
13.13 |
มวยสากลสมัครเล่น มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 8 |
- |
ชลบุรี
vs ศรีสะเกษ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
8 |
13.17 |
มวยสากลสมัครเล่น มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 9 |
- |
บึงกาฬ
vs ร้อยเอ็ด |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
9 |
13.22 |
มวยสากลสมัครเล่น มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 10 |
- |
ลำปาง
vs หนองบัวลำภู |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
10 |
13.25 |
มวยสากลสมัครเล่น มิดเดิลเวท - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 11 |
- |
กาญจนบุรี
vs ชัยนาท |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
11 |
13.35 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 12 |
- |
อ่างทอง
vs นราธิวาส |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
12 |
13.45 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 13 |
- |
สุรินทร์
vs ลำปาง |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
13 |
13.50 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 14 |
- |
กำแพงเพชร
vs ตราด |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
14 |
13:02 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก. |
รอบก่อนรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 7 |
- |
สุราษฎร์ธานี
vs พะเยา |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
15 |
14:00 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 15 |
- |
นครราชสีมา
vs ชุมพร |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
16 |
14:10 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 16 |
- |
อุบลราชธานี
vs ลำพูน |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
17 |
14:14 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 17 |
- |
เพชรบูรณ์
vs ชลบุรี |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
18 |
14:28 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 18 |
- |
นครศรีธรรมราช
vs ยโสธร |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
19 |
14:42 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - ชาย เกิน 42 กก. ไม่เกิน 46 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 19 |
- |
ตรัง
vs กรุงเทพมหานคร |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
20 |
14:57 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 20 |
- |
สระแก้ว
vs นครสวรรค์ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
21 |
15:10 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 21 |
- |
กระบี่
vs ตรัง |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
22 |
15:15 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 22 |
- |
นครราชสีมา
vs ชลบุรี |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
23 |
15:25 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 23 |
- |
สระบุรี
vs สุพรรณบุรี |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
24 |
15:40 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 24 |
- |
กำแพงเพชร
vs ชุมพร |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
25 |
15:50 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 25 |
- |
เพชรบูรณ์
vs ตาก |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
26 |
16.11 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 27 |
- |
พิษณุโลก
vs ศรีสะเกษ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
27 |
16.52 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 30 |
- |
หนองบัวลำภู
vs นราธิวาส |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
28 |
16:05 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - ชาย เกิน 49 กก. ไม่เกิน 52 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 26 |
- |
ยะลา
vs นครปฐม |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
29 |
16:32 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 28 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs ชลบุรี |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
30 |
16:38 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 29 |
- |
กำแพงเพชร
vs อุตรดิตถ์ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
31 |
16:55 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 31 |
- |
ลำปาง
vs ศรีสะเกษ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
32 |
17:00 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 32 |
- |
อ่างทอง
vs สุราษฎร์ธานี |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
33 |
17:15 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 33 |
- |
สมุทรปราการ
vs กระบี่ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
34 |
17:15 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 34 |
- |
สุพรรณบุรี
vs ชัยภูมิ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
35 |
17:33 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวท - ชาย เกิน 56 กก. ไม่เกิน 60 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 35 |
- |
ระยอง
vs พิษณุโลก |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|