1 |
09:00 |
ซอฟท์เทนนิส คู่ผสม |
พบกันหมด |
คู่ที่ 1 |
สาย B |
กรุงเทพมหานคร
vs สุราษฎร์ธานี |
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
2 |
09:00 |
ซอฟท์เทนนิส คู่ผสม |
พบกันหมด |
คู่ที่ 2 |
สาย A |
กำแพงเพชร
vs สุพรรณบุรี |
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
3 |
09:20 |
ซอฟท์เทนนิส คู่ผสม |
พบกันหมด |
คู่ที่ 3 |
สาย C |
ราชบุรี
vs ภูเก็ต |
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
4 |
09:30 |
ซอฟท์เทนนิส คู่ผสม |
พบกันหมด |
คู่ที่ 4 |
สาย D |
พิจิตร
vs นครราชสีมา |
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
5 |
09:30 |
ซอฟท์เทนนิส คู่ผสม |
พบกันหมด |
คู่ที่ 5 |
สาย G |
กำแพงเพชร
vs ภูเก็ต |
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
6 |
09:45 |
ซอฟท์เทนนิส คู่ผสม |
พบกันหมด |
คู่ที่ 6 |
สาย E |
ราชบุรี
vs กรุงเทพมหานคร |
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
7 |
09:45 |
ซอฟท์เทนนิส คู่ผสม |
พบกันหมด |
คู่ที่ 7 |
สาย F |
สุราษฎร์ธานี
vs ชลบุรี |
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
8 |
10:00 |
ซอฟท์เทนนิส คู่ผสม |
พบกันหมด |
คู่ที่ 8 |
สาย H |
พิจิตร
vs นครราชสีมา |
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
9 |
11:00 |
ซอฟท์เทนนิส คู่ผสม |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 9 |
- |
กำแพงเพชร
vs สุราษฎร์ธานี |
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
10 |
11:00 |
ซอฟท์เทนนิส คู่ผสม |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 10 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs สุพรรณบุรี |
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
11 |
11:15 |
ซอฟท์เทนนิส คู่ผสม |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 11 |
- |
พิจิตร
vs ภูเก็ต |
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
12 |
11:15 |
ซอฟท์เทนนิส คู่ผสม |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 12 |
- |
ราชบุรี
vs สุราษฎร์ธานี |
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
13 |
11:25 |
ซอฟท์เทนนิส คู่ผสม |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 13 |
- |
พิจิตร
vs ภูเก็ต |
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
14 |
11:25 |
ซอฟท์เทนนิส คู่ผสม |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 14 |
- |
ราชบุรี
vs นครราชสีมา |
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
15 |
11:35 |
ซอฟท์เทนนิส คู่ผสม |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 15 |
- |
ชลบุรี
vs กรุงเทพมหานคร |
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
16 |
12:06 |
ซอฟท์เทนนิส คู่ผสม |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 16 |
- |
กำแพงเพชร
vs นครราชสีมา |
สนามเทนนิส มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ |
|