1 |
12:15 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
- |
พิษณุโลก
vs พัทลุง |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
2 |
12:22 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 39 |
- |
สมุทรปราการ
vs นครศรีธรรมราช |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
3 |
12:30 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
- |
ชลบุรี
vs นครศรีธรรมราช |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
4 |
12:45 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 3 |
- |
ชุมพร
vs ประจวบคีรีขันธ์ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
5 |
12:50 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 4 |
- |
นครสวรรค์
vs อ่างทอง |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
6 |
13:00 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 5 |
- |
นครราชสีมา
vs ศรีสะเกษ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
7 |
13:25 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 6 |
- |
สระแก้ว
vs ตาก |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
8 |
13:33 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 7 |
- |
ร้อยเอ็ด
vs เพชรบูรณ์ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
9 |
13:48 |
มวยสากลสมัครเล่น พินเวท - หญิง เกิน 42 กก. ไม่เกิน 45 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 8 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs จันทบุรี |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
10 |
14:00 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 9 |
- |
นครราชสีมา
vs ศรีสะเกษ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
11 |
14:15 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 10 |
- |
อุบลราชธานี
vs นครศรีธรรมราช |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
12 |
14:15 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 11 |
- |
เพชรบูรณ์
vs ยะลา |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
13 |
14:20 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 12 |
- |
น่าน
vs ลพบุรี |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
14 |
14:30 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 13 |
- |
สมุทรสงคราม
vs ตราด |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
15 |
14:45 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 14 |
- |
กาฬสินธุ์
vs กระบี่ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
16 |
14:50 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 15 |
- |
นครสวรรค์
vs กำแพงเพชร |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
17 |
15.44 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 19 |
- |
ลำพูน
vs ร้อยเอ็ด |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
18 |
15:08 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์ฟลายเวท - หญิง เกิน 45 กก. ไม่เกิน 48 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 16 |
- |
ตรัง
vs พะเยา |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
19 |
15:20 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 17 |
- |
กำแพงเพชร
vs กรุงเทพมหานคร |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
20 |
15:35 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 18 |
- |
สระแก้ว
vs อ่างทอง |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
21 |
16.05 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 20 |
- |
นครศรีธรรมราช
vs ปทุมธานี |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
22 |
16:15 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 21 |
- |
สุราษฎร์ธานี
vs ชัยนาท |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
23 |
16:20 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 22 |
- |
ศรีสะเกษ
vs สงขลา |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
24 |
16:24 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 23 |
- |
นครพนม
vs พะเยา |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
25 |
16:30 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 25 |
- |
นครราชสีมา
vs บุรีรัมย์ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
26 |
16:40 |
มวยสากลสมัครเล่น ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 24 |
- |
นครสวรรค์
vs นครราชสีมา |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
27 |
16:42 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 26 |
- |
สระแก้ว
vs ชลบุรี |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
28 |
16:56 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 27 |
- |
น่าน
vs กาญจนบุรี |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
29 |
17:02 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 28 |
- |
นครสวรรค์
vs ตรัง |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
30 |
17:18 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 29 |
- |
พิษณุโลก
vs อุบลราชธานี |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
31 |
17:32 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 30 |
- |
นครศรีธรรมราช
vs ชุมพร |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
32 |
17:45 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 31 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs ยะลา |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
33 |
17:45 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์ฟลายเวท - ชาย เกิน 46 กก. ไม่เกิน 49 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 32 |
- |
ลำพูน
vs สุพรรณบุรี |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
34 |
18:00 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 33 |
- |
อุบลราชธานี
vs ชุมพร |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
35 |
18:10 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 34 |
- |
ร้อยเอ็ด
vs พิษณุโลก |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
36 |
18:25 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 35 |
- |
บุรีรัมย์
vs ชลบุรี |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
37 |
18:30 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 36 |
- |
ตรัง
vs สงขลา |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
38 |
18:45 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 37 |
- |
อ่างทอง
vs จันทบุรี |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
39 |
19:00 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 38 |
- |
ศรีสะเกษ
vs นครสวรรค์ |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
40 |
19:18 |
มวยสากลสมัครเล่น ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก. |
รอบแรก |
คู่ที่ 40 |
- |
เพชรบูรณ์
vs กรุงเทพมหานคร |
โดม โรงเรียนเมืองตลุงพิทยาสรรพ์ อำเภอประโคนชัย จังหวัดบุรีรัมย์ |
|