1 |
09:00 |
เทนนิส ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
- |
นครราชสีมา
vs ราชบุรี |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
09:00 |
เทนนิส ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
- |
นครปฐม
vs นนทบุรี |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
09:00 |
เทนนิส ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 3 |
- |
นครศรีธรรมราช
vs เชียงใหม่ |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
09:00 |
เทนนิส ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 4 |
- |
อำนาจเจริญ
vs นครปฐม |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
5 |
09:00 |
เทนนิส ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 5 |
- |
พระนครศรีอยุธยา
vs นนทบุรี |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
6 |
11:00 |
เทนนิส ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 6 |
- |
เชียงใหม่
vs สงขลา |
สนามเทนนิส จังหวัดบุรีรัมย์ (เทศบาลบุรีรัมย์) อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
7 |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย 2 |
นครราชสีมา
vs สุพรรณบุรี |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
8 |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
สาย 3 |
เชียงใหม่
vs ราชบุรี |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
9 |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 3 |
สาย 4 |
นนทบุรี
vs สงขลา |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
10 |
09:00 |
เทเบิลเทนนิส ทีมชาย ยุวชน |
พบกันหมด |
คู่ที่ 4 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs สุราษฎร์ธานี |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
11 |
10:30 |
เทเบิลเทนนิส ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 5 |
สาย 2 |
นนทบุรี
vs นครปฐม |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
12 |
10:30 |
เทเบิลเทนนิส ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 6 |
สาย 3 |
นครราชสีมา
vs ขอนแก่น |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
13 |
10:30 |
เทเบิลเทนนิส ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 7 |
สาย 4 |
เพชรบุรี
vs ภูเก็ต |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
14 |
10:30 |
เทเบิลเทนนิส ทีมชาย ยุวชน |
พบกันหมด |
คู่ที่ 8 |
- |
พิจิตร
vs ขอนแก่น |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
15 |
12:00 |
เทเบิลเทนนิส ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 9 |
สาย 2 |
สุพรรณบุรี
vs พิษณุโลก |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
16 |
12:00 |
เทเบิลเทนนิส ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 10 |
สาย 3 |
ราชบุรี
vs ระนอง |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
17 |
12:00 |
เทเบิลเทนนิส ทีมหญิง ยุวชน |
พบกันหมด |
คู่ที่ 11 |
- |
กรุงเทพมหานคร
vs สุราษฎร์ธานี |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
18 |
12:00 |
เทเบิลเทนนิส ทีมหญิง ยุวชน |
พบกันหมด |
คู่ที่ 12 |
- |
ยโสธร
vs พิจิตร |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
19 |
13:30 |
เทเบิลเทนนิส ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 13 |
สาย 4 |
นนทบุรี
vs อุบลราชธานี |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
20 |
13:30 |
เทเบิลเทนนิส ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 14 |
สาย 2 |
นนทบุรี
vs ลำพูน |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
21 |
13:30 |
เทเบิลเทนนิส ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 15 |
สาย 3 |
นครราชสีมา
vs พิจิตร |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
22 |
13:30 |
เทเบิลเทนนิส ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 16 |
สาย 4 |
เพชรบุรี
vs สงขลา |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
23 |
15:00 |
เทเบิลเทนนิส ทีมชาย ยุวชน |
พบกันหมด |
คู่ที่ 17 |
- |
สุราษฎร์ธานี
vs ขอนแก่น |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
24 |
15:00 |
เทเบิลเทนนิส ทีมชาย ยุวชน |
พบกันหมด |
คู่ที่ 18 |
- |
ราชบุรี
vs พิจิตร |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
25 |
15:00 |
เทเบิลเทนนิส ทีมหญิง ยุวชน |
พบกันหมด |
คู่ที่ 19 |
- |
สุราษฎร์ธานี
vs พิจิตร |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
26 |
15:00 |
เทเบิลเทนนิส ทีมหญิง ยุวชน |
พบกันหมด |
คู่ที่ 20 |
- |
นครปฐม
vs ยโสธร |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
27 |
16:30 |
เทเบิลเทนนิส ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 21 |
สาย 1 |
กรุงเทพมหานคร
vs บุรีรัมย์ |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
28 |
16:30 |
เทเบิลเทนนิส ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 22 |
สาย 2 |
พิษณุโลก
vs นครราชสีมา |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
29 |
16:30 |
เทเบิลเทนนิส ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 23 |
สาย 3 |
ระนอง
vs เชียงใหม่ |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
30 |
16:30 |
เทเบิลเทนนิส ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 24 |
สาย 4 |
อุบลราชธานี
vs สงขลา |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
31 |
18:00 |
เทเบิลเทนนิส ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 25 |
สาย 1 |
กรุงเทพมหานคร
vs บุรีรัมย์ |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
32 |
18:00 |
เทเบิลเทนนิส ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 26 |
สาย 2 |
ลำพูน
vs นครปฐม |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
33 |
18:00 |
เทเบิลเทนนิส ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 27 |
สาย 3 |
พิจิตร
vs ขอนแก่น |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
34 |
18:00 |
เทเบิลเทนนิส ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 28 |
สาย 4 |
สงขลา
vs ภูเก็ต |
หอประชุมพิมานพรหม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา บุรีรัมย์ เขต 1 อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
|