ประจำวันที่ 15 พฤษภาคม 2562
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.  รอบแรก คู่ที่ 1 ชัยภูมิ  vs ปัตตานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
2 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.  รอบแรก คู่ที่ 2 นครปฐม  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
3 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.  รอบแรก คู่ที่ 3 สงขลา  vs ชุมพร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
4 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.  รอบแรก คู่ที่ 4 ขอนแก่น  vs สมุทรสาคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
5 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.  รอบแรก คู่ที่ 5 อุทัยธานี  vs นครราชสีมา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
6 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.  รอบแรก คู่ที่ 6 ลพบุรี  vs เพชรบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
7 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.  รอบแรก คู่ที่ 7 สมุทรปราการ  vs ชุมพร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
8 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.  รอบแรก คู่ที่ 8 ภูเก็ต  vs สุราษฎร์ธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
9 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.  รอบแรก คู่ที่ 9 อุบลราชธานี  vs พิษณุโลก
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
10 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.  รอบแรก คู่ที่ 10 พะเยา  vs มหาสารคาม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
11 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.  รอบสอง คู่ที่ 11 น่าน  vs ปัตตานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
12 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.  รอบสอง คู่ที่ 12 นครปฐม  vs ชุมพร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
13 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.  รอบสอง คู่ที่ 13 พระนครศรีอยุธยา  vs ขอนแก่น
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
14 09:00 เทควันโด - รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย  รอบแรก คู่ที่ 1 สกลนคร  vs สมุทรปราการ
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
15 09:00 เทควันโด - รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย  รอบแรก คู่ที่ 2 สระบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
16 09:00 เทควันโด - รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 3 พัทลุง  vs ลำพูน
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
17 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 4 นครปฐม  vs สุราษฎร์ธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
18 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 5 เชียงใหม่  vs สมุทรปราการ
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
19 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 6 กระบี่  vs สมุทรสาคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
20 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 7 ราชบุรี  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
21 09:00 เทควันโด - ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน  รอบแรก คู่ที่ 1 กรุงเทพมหานคร  vs สุพรรณบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
22 09:00 เทควันโด - ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน  รอบแรก คู่ที่ 2 นครศรีธรรมราช  vs นครสวรรค์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
23 09:00 เทควันโด - ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน  รอบแรก คู่ที่ 3 ชลบุรี  vs อุบลราชธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
24 09:00 เทควันโด - ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน  รอบแรก คู่ที่ 4 พิษณุโลก  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
25 10:00 เทควันโด - ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 5 กรุงเทพมหานคร  vs นครสวรรค์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
26 10:00 เทควันโด - ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 6 ชลบุรี  vs พิษณุโลก
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
27 10:00 เทควันโด - รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย  รอบสอง คู่ที่ 8 ภูเก็ต  vs สมุทรปราการ
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
28 10:00 เทควันโด - รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย  รอบสอง คู่ที่ 9 ลำปาง  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
29 10:00 เทควันโด - รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย  รอบสอง คู่ที่ 10 เพชรบูรณ์  vs พัทลุง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
30 10:00 เทควันโด - รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย  รอบสอง คู่ที่ 11 กรุงเทพมหานคร  vs สระแก้ว
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
31 10:00 เทควันโด - รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 12 นครราชสีมา  vs พัทลุง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
32 10:00 เทควันโด - รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 13 ชลบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
33 10:00 เทควันโด - รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 14 สุพรรณบุรี  vs พิจิตร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
34 10:00 เทควันโด - รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 15 สงขลา  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
35 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 16 สมุทรสาคร  vs นครปฐม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
36 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 17 ชุมพร  vs ฉะเชิงเทรา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
37 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 18 นครสวรรค์  vs สุโขทัย
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
38 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 19 ชลบุรี  vs ร้อยเอ็ด
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
39 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.  รอบสอง คู่ที่ 14 อุทัยธานี  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
40 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.  รอบสอง คู่ที่ 15 ประจวบคีรีขันธ์  vs ลพบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
41 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.  รอบสอง คู่ที่ 16 ชุมพร  vs สุราษฎร์ธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
42 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.  รอบสอง คู่ที่ 17 นนทบุรี  vs อุบลราชธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
43 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.  รอบสอง คู่ที่ 18 มหาสารคาม  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
44 11:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 19 ปัตตานี  vs ชุมพร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
45 11:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 20 พระนครศรีอยุธยา  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
46 11:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 21 ลพบุรี  vs ชุมพร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
47 11:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 22 นนทบุรี  vs มหาสารคาม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
48 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 20 นครศรีธรรมราช  vs สมุทรปราการ
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
49 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 21 สมุทรสาคร  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
50 11:00 เทควันโด - รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 22 ภูเก็ต  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
51 11:00 เทควันโด - รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 23 พัทลุง  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
52 11:00 เทควันโด - รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 24 นครราชสีมา  vs ชลบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
53 11:00 เทควันโด - รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 25 สุพรรณบุรี  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
54 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 26 นครปฐม  vs ฉะเชิงเทรา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
55 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 27 นครสวรรค์  vs ชลบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
56 11:00 เทควันโด - รุ่น 78 กก. ขึ้นไป ชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 29 ภูเก็ต  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
57 11:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 29 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 24 ลพบุรี  vs นนทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
58 15:00 เทควันโด - รุ่น 68 กก. ขึ้นไป - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 30 นครราชสีมา  vs สุพรรณบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
59 15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 78 กก. มากกว่า 73 กก. แต่ไม่เกิน 78 กก. - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 31 ฉะเชิงเทรา  vs ชลบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
60 15:00 เทควันโด - ต่อสู้ทีมหญิง 5 คน  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 7 กรุงเทพมหานคร  vs ชลบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
61 15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 28 สมุทรปราการ  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
62 15:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 33 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 23 ชุมพร  vs พระนครศรีอยุธยา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
จำนวนรายการทั้งหมด 62 รายการ
 
ประจำวันที่ 16 พฤษภาคม 2562
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.  รอบแรก คู่ที่ 1 ประจวบคีรีขันธ์  vs ลพบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
2 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.  รอบแรก คู่ที่ 2 ลำพูน  vs นนทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
3 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.  รอบแรก คู่ที่ 3 นครศรีธรรมราช  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
4 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.  รอบแรก คู่ที่ 4 พัทลุง  vs พระนครศรีอยุธยา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
5 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.  รอบแรก คู่ที่ 5 ขอนแก่น  vs พิษณุโลก
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
6 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.  รอบแรก คู่ที่ 6 เชียงใหม่  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
7 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.  รอบแรก คู่ที่ 7 สตูล  vs ชัยภูมิ
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
8 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบแรก คู่ที่ 8 ปทุมธานี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
9 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบแรก คู่ที่ 9 นครสวรรค์  vs พิจิตร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
10 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบแรก คู่ที่ 10 อุทัยธานี  vs นนทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
11 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบแรก คู่ที่ 11 สุพรรณบุรี  vs หนองคาย
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
12 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบแรก คู่ที่ 12 สงขลา  vs อุดรธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
13 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 1 สมุทรปราการ  vs พัทลุง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
14 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 2 กระบี่  vs เชียงราย
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
15 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 3 บุรีรัมย์  vs ลำปาง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
16 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 4 สุราษฎร์ธานี  vs ราชบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
17 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 5 กาญจนบุรี  vs นครปฐม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
18 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 6 เชียงใหม่  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
19 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 7 ร้อยเอ็ด  vs ขอนแก่น
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
20 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 8 ตาก  vs นนทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
21 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 9 สุพรรณบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
22 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 10 เชียงใหม่  vs อุบลราชธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
23 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 11 ลพบุรี  vs กาญจนบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
24 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 12 ลำปาง  vs ตรัง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
25 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 13 เชียงใหม่  vs สุพรรณบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
26 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 14 ภูเก็ต  vs นครพนม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
27 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 15 นครสวรรค์  vs กาฬสินธุ์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
28 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 16 นครนายก  vs อุดรธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
29 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 17 ลำพูน  vs นครราชสีมา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
30 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 18 ตราด  vs หนองคาย
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
31 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 19 สมุทรปราการ  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
32 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 24 ขอนแก่น  vs นนทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
33 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 25 สุพรรณบุรี  vs อุบลราชธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
34 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 26 ร้อยเอ็ด  vs ลพบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
35 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 27 ลำปาง  vs สมุทรสาคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
36 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 38 นนทบุรี  vs สุพรรณบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
37 09:00 เทควันโด - ต่อสู้ทีมชาย 5 คน  รอบแรก คู่ที่ 1 ปทุมธานี  vs สุพรรณบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
38 09:00 เทควันโด - ต่อสู้ทีมชาย 5 คน  รอบแรก คู่ที่ 2 กรุงเทพมหานคร  vs พิจิตร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
39 09:00 เทควันโด - ต่อสู้ทีมชาย 5 คน  รอบแรก คู่ที่ 3 สงขลา  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
40 09:00 เทควันโด - ต่อสู้ทีมชาย 5 คน  รอบแรก คู่ที่ 4 นครปฐม  vs ภูเก็ต
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
41 10:00 เทควันโด - ต่อสู้ทีมชาย 5 คน  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 5 ปทุมธานี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
42 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 43 หนองคาย  vs สมุทรปราการ
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
43 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 28 กรุงเทพมหานคร  vs สุพรรณบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
44 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 29 ภูเก็ต  vs นครศรีธรรมราช
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
45 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 30 กำแพงเพชร  vs กาฬสินธุ์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
46 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 31 นครนายก  vs สุราษฎร์ธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
47 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 32 สุราษฎร์ธานี  vs นครราชสีมา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
48 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 33 เชียงใหม่  vs พิจิตร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
49 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 34 บุรีรัมย์  vs หนองคาย
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
50 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 35 สมุทรปราการ  vs ภูเก็ต
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
51 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 20 ชลบุรี  vs สมุทรปราการ
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
52 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 21 กระบี่  vs ลำปาง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
53 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 22 สุราษฎร์ธานี  vs กาญจนบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
54 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 23 กรุงเทพมหานคร  vs ขอนแก่น
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
55 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.  รอบสอง คู่ที่ 13 นครราชสีมา  vs ลพบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
56 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.  รอบสอง คู่ที่ 14 ลำพูน  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
57 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.  รอบสอง คู่ที่ 15 พระนครศรีอยุธยา  vs พิษณุโลก
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
58 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.  รอบสอง คู่ที่ 16 ปทุมธานี  vs ชัยภูมิ
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
59 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบสอง คู่ที่ 17 ขอนแก่น  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
60 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบสอง คู่ที่ 18 พิจิตร  vs นนทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
61 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบสอง คู่ที่ 19 ชุมพร  vs สุพรรณบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
62 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบสอง คู่ที่ 20 สงขลา  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
63 11:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 21 ลพบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
64 11:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 22 พระนครศรีอยุธยา  vs ชัยภูมิ
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
65 11:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 23 กรุงเทพมหานคร  vs นนทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
66 11:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 24 ชุมพร  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
67 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 36 ชลบุรี  vs กระบี่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
68 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 37 สุราษฎร์ธานี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
69 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 39 ลพบุรี  vs ลำปาง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
70 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 40 กรุงเทพมหานคร  vs ภูเก็ต
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
71 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 41 กาฬสินธุ์  vs นครนายก
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
72 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 42 นครราชสีมา  vs พิจิตร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
73 11:00 เทควันโด - ต่อสู้ทีมชาย 5 คน  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 6 สงขลา  vs นครปฐม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
74 15:00 เทควันโด - ต่อสู้ทีมชาย 5 คน  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 7 ปทุมธานี  vs นครปฐม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
75 15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 42 กก. น้ำหนักไม่เกิน 42 กก. - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 44 ชลบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
76 15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 45 กก. น้ำหนักไม่เกิน 45 กก. - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 45 นนทบุรี  vs ลำปาง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
77 15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 73 กก. มากกว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 73 กก. - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 46 ภูเก็ต  vs กาฬสินธุ์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
78 15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 47 นครราชสีมา  vs สมุทรปราการ
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
79 15:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 33 กก. มากกว่า 29 กก. แต่ไม่เกิน 33 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 25 กรุงเทพมหานคร  vs พระนครศรีอยุธยา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
80 15:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 26 กรุงเทพมหานคร  vs ชุมพร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
จำนวนรายการทั้งหมด 80 รายการ
 
ประจำวันที่ 17 พฤษภาคม 2562
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบแรก คู่ที่ 1 ภูเก็ต  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
2 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบแรก คู่ที่ 2 เชียงใหม่  vs บุรีรัมย์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
3 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบแรก คู่ที่ 3 เลย  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
4 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบแรก คู่ที่ 4 กำแพงเพชร  vs ลพบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
5 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบแรก คู่ที่ 5 สุราษฎร์ธานี  vs พะเยา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
6 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบแรก คู่ที่ 6 นครปฐม  vs กาญจนบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
7 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบแรก คู่ที่ 7 พิษณุโลก  vs อุบลราชธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
8 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบแรก คู่ที่ 8 กระบี่  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
9 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบแรก คู่ที่ 9 นครราชสีมา  vs นครปฐม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
10 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบแรก คู่ที่ 10 กาญจนบุรี  vs ขอนแก่น
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
11 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 22 กรุงเทพมหานคร  vs ชุมพร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
12 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 23 สุราษฎร์ธานี  vs ชัยภูมิ
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
13 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 24 กำแพงเพชร  vs หนองคาย
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
14 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 25 ลพบุรี  vs บุรีรัมย์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
15 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 26 สมุทรสาคร  vs ลำปาง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
16 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 1 นนทบุรี  vs ลำปาง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
17 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 2 ชลบุรี  vs สุราษฎร์ธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
18 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 3 กาฬสินธุ์  vs สระบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
19 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 4 ภูเก็ต  vs ชุมพร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
20 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 5 บุรีรัมย์  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
21 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 6 เชียงใหม่  vs ลพบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
22 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 7 ราชบุรี  vs เชียงราย
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
23 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 8 กรุงเทพมหานคร  vs อ่างทอง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
24 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 9 นครราชสีมา  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
25 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 10 สมุทรปราการ  vs พิษณุโลก
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
26 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 11 มหาสารคาม  vs พังงา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
27 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 12 ชุมพร  vs ประจวบคีรีขันธ์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
28 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 13 อุบลราชธานี  vs ชลบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
29 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 14 กำแพงเพชร  vs สงขลา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
30 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 15 จันทบุรี  vs ชัยภูมิ
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
31 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 16 อุทัยธานี  vs นครปฐม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
32 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 17 ภูเก็ต  vs อุดรธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
33 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 18 ชลบุรี  vs น่าน
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
34 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 19 ลำปาง  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
35 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 20 นนทบุรี  vs พัทลุง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
36 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 21 ตรัง  vs กาญจนบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
37 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 35 กาฬสินธุ์  vs ชัยภูมิ
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
38 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 36 นครปฐม  vs ภูเก็ต
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
39 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 37 ชลบุรี  vs ลำปาง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
40 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 38 นนทบุรี  vs ตรัง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
41 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 31 กาญจนบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
42 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 32 เชียงใหม่  vs พิษณุโลก
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
43 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 33 มหาสารคาม  vs ชุมพร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
44 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 34 ชลบุรี  vs สงขลา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
45 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 27 ขอนแก่น  vs นนทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
46 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 28 ชลบุรี  vs สระบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
47 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 29 ภูเก็ต  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
48 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 30 เชียงใหม่  vs เชียงราย
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
49 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 39 ชลบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
50 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 40 ชัยภูมิ  vs กำแพงเพชร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
51 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 41 ชัยนาท  vs บุรีรัมย์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
52 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 42 ลำปาง  vs ภูเก็ต
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
53 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบสอง คู่ที่ 15 เพชรบุรี  vs พิษณุโลก
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
54 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบสอง คู่ที่ 16 เชียงใหม่  vs พิจิตร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
55 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบสอง คู่ที่ 17 ปราจีนบุรี  vs นครปฐม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
56 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบสอง คู่ที่ 18 ขอนแก่น  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
57 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบสอง คู่ที่ 11 นนทบุรี  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
58 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบสอง คู่ที่ 12 บุรีรัมย์  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
59 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบสอง คู่ที่ 13 ลพบุรี  vs พะเยา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
60 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบสอง คู่ที่ 14 นครปฐม  vs สตูล
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
61 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 43 ขอนแก่น  vs สระบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
62 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 44 กรุงเทพมหานคร  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
63 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 45 กรุงเทพมหานคร  vs พิษณุโลก
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
64 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 46 มหาสารคาม  vs ชลบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
65 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 47 กาฬสินธุ์  vs นครปฐม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
66 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 48 ชลบุรี  vs นนทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
67 15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 53 กาฬสินธุ์  vs นนทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
68 15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 52 กรุงเทพมหานคร  vs มหาสารคาม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
69 15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 48 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก. - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 51 สระบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
70 15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 49 ชลบุรี  vs ชัยภูมิ
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
71 15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 50 ชัยนาท  vs ภูเก็ต
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
72 15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 42 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก. - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 54 ชลบุรี  vs ชัยนาท
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
73 15:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 19 ปทุมธานี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
74 15:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 20 ลพบุรี  vs นครปฐม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
75 15:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 37 กก. มากกว่า 33 กก. แต่ไม่เกิน 37 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 23 กรุงเทพมหานคร  vs ลพบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
76 15:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 21 พิษณุโลก  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
77 15:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 22 นครปฐม  vs ขอนแก่น
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
78 15:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 24 เชียงใหม่  vs นครปฐม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
จำนวนรายการทั้งหมด 78 รายการ
 
ประจำวันที่ 18 พฤษภาคม 2562
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 08.30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก คู่ที่ 3 นนทบุรี  vs ลำพูน
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
2 08:30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก คู่ที่ 4 นครปฐม  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
3 08:30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก คู่ที่ 5 กำแพงเพชร  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
4 08:30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก คู่ที่ 6 บุรีรัมย์  vs นครศรีธรรมราช
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
5 08:30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก คู่ที่ 7 ภูเก็ต  vs อุดรธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
6 08:30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก คู่ที่ 1 นครสวรรค์  vs สุราษฎร์ธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
7 08:30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.  รอบแรก คู่ที่ 2 ราชบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
8 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบแรก คู่ที่ 8 ลำพูน  vs ยโสธร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
9 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบแรก คู่ที่ 9 นครนายก  vs ชัยนาท
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
10 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบแรก คู่ที่ 10 ตรัง  vs ขอนแก่น
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
11 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบแรก คู่ที่ 11 ลพบุรี  vs ประจวบคีรีขันธ์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
12 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบแรก คู่ที่ 12 ปทุมธานี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
13 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 1 เชียงใหม่  vs พิจิตร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
14 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 2 อุทัยธานี  vs ชุมพร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
15 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 3 ราชบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
16 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 4 นครศรีธรรมราช  vs นนทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
17 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 5 ขอนแก่น  vs มหาสารคาม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
18 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 6 อุดรธานี  vs ภูเก็ต
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
19 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 7 สุพรรณบุรี  vs พิษณุโลก
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
20 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 27 สุราษฎร์ธานี  vs อุทัยธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
21 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 28 เชียงราย  vs กาฬสินธุ์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
22 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 29 กรุงเทพมหานคร  vs กระบี่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
23 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 30 กำแพงเพชร  vs นนทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
24 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 31 นครราชสีมา  vs นครปฐม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
25 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 21 ราชบุรี  vs สงขลา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
26 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 22 กำแพงเพชร  vs นครศรีธรรมราช
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
27 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 23 นครปฐม  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
28 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 24 นครนายก  vs ฉะเชิงเทรา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
29 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 25 นครสวรรค์  vs ชลบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
30 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 26 พัทลุง  vs มหาสารคาม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
31 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 8 นครราชสีมา  vs พัทลุง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
32 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 9 พะเยา  vs กำแพงเพชร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
33 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 10 เชียงใหม่  vs จันทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
34 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 11 อุทัยธานี  vs ภูเก็ต
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
35 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 12 ร้อยเอ็ด  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
36 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 13 นครสวรรค์  vs ประจวบคีรีขันธ์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
37 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 14 ชัยภูมิ  vs สุราษฎร์ธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
38 09:30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.  รอบสอง คู่ที่ 13 หนองคาย  vs นครสวรรค์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
39 09:30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.  รอบสอง คู่ที่ 14 กรุงเทพมหานคร  vs นนทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
40 09:30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.  รอบสอง คู่ที่ 15 นครปฐม  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
41 09:30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.  รอบสอง คู่ที่ 16 นครศรีธรรมราช  vs ภูเก็ต
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
42 09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 15 ฉะเชิงเทรา  vs พระนครศรีอยุธยา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
43 09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 16 เชียงใหม่  vs ราชบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
44 09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 17 มหาสารคาม  vs ลพบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
45 09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 18 ชุมพร  vs ภูเก็ต
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
46 09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 19 ลำพูน  vs สุรินทร์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
47 09:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 20 กรุงเทพมหานคร  vs นนทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
48 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 32 เชียงใหม่  vs เพชรบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
49 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 33 ตรัง  vs สงขลา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
50 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 34 พิษณุโลก  vs นครราชสีมา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
51 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 35 หนองคาย  vs อุทัยธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
52 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบสอง คู่ที่ 17 เชียงใหม่  vs ยโสธร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
53 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบสอง คู่ที่ 18 ชัยนาท  vs ตรัง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
54 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบสอง คู่ที่ 19 พิจิตร  vs ลพบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
55 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบสอง คู่ที่ 20 ปทุมธานี  vs นครศรีธรรมราช
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
56 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 40 ชลบุรี  vs พัทลุง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
57 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 41 พะเยา  vs จันทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
58 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 42 อุทัยธานี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
59 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 43 นครสวรรค์  vs สุราษฎร์ธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
60 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 48 สกลนคร  vs สงขลา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
61 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 49 กำแพงเพชร  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
62 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 50 นครนายก  vs นครสวรรค์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
63 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 51 พัทลุง  vs สุโขทัย
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
64 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 52 ประจวบคีรีขันธ์  vs อุทัยธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
65 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 53 เชียงราย  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
66 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 54 สงขลา  vs นนทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
67 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 55 นครปฐม  vs ขอนแก่น
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
68 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 68 ประจวบคีรีขันธ์  vs เชียงราย
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
69 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 36 ชลบุรี  vs พิจิตร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
70 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 37 อุทัยธานี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
71 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 38 นนทบุรี  vs มหาสารคาม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
72 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 39 ภูเก็ต  vs พิษณุโลก
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
73 10:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 44 น่าน  vs ฉะเชิงเทรา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
74 10:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 45 ราชบุรี  vs มหาสารคาม
สนามฟุตบอล โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
75 10:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 46 ชุมพร  vs ลำพูน
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
76 10:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 47 นนทบุรี  vs สุราษฎร์ธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
77 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 56 มหาสารคาม  vs เพชรบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
78 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 57 ตรัง  vs พิจิตร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
79 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 58 นครปฐม  vs นครราชสีมา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
80 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 59 หนองคาย  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
81 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 69 นนทบุรี  vs ขอนแก่น
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
82 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 66 สงขลา  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
83 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 67 นครสวรรค์  vs พัทลุง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
84 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 63 กรุงเทพมหานคร  vs นครสวรรค์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
85 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 61 นนทบุรี  vs ภูเก็ต
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
86 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 62 ชลบุรี  vs จันทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
87 13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 64 น่าน  vs มหาสารคาม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
88 13:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 65 ชุมพร  vs นนทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
89 13:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 23 เชียงใหม่  vs ชัยนาท
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
90 13:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 24 ลพบุรี  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
91 13:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 21 หนองคาย  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
92 13:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 22 ปทุมธานี  vs ภูเก็ต
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
93 14:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 70 มหาสารคาม  vs พิจิตร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
94 14:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 71 นครราชสีมา  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
95 15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 46 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก. - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 74 น่าน  vs นนทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
96 15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 73 ชลบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
97 15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 75 สงขลา  vs นครสวรรค์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
98 15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 76 ประจวบคีรีขันธ์  vs ขอนแก่น
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
99 15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 60 ชลบุรี  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
100 15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 51 กก. มากกว่า 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก. - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 72 กรุงเทพมหานคร  vs ภูเก็ต
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
101 15:30 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 77 มหาสารคาม  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
102 15:45 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 25 กรุงเทพมหานคร  vs ภูเก็ต
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
103 16:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 26 ชัยนาท  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
จำนวนรายการทั้งหมด 103 รายการ
 
ประจำวันที่ 19 พฤษภาคม 2562
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 08:30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.  รอบแรก คู่ที่ 1 เลย  vs บุรีรัมย์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
2 08:30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.  รอบแรก คู่ที่ 2 ชลบุรี  vs นครสวรรค์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
3 08:30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.  รอบแรก คู่ที่ 3 ลำปาง  vs จันทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
4 08:30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.  รอบแรก คู่ที่ 4 สมุทรสาคร  vs เพชรบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
5 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก คู่ที่ 5 ขอนแก่น  vs สงขลา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
6 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก คู่ที่ 6 ลำปาง  vs สกลนคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
7 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก คู่ที่ 7 ภูเก็ต  vs นครศรีธรรมราช
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
8 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.  รอบแรก คู่ที่ 8 กำแพงเพชร  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
9 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.  รอบแรก คู่ที่ 9 อุดรธานี  vs ประจวบคีรีขันธ์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
10 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.  รอบแรก คู่ที่ 10 ภูเก็ต  vs ลพบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
11 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.  รอบแรก คู่ที่ 11 ปัตตานี  vs ชลบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
12 09:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.  รอบแรก คู่ที่ 12 ปทุมธานี  vs เชียงราย
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
13 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 1 หนองคาย  vs สุพรรณบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
14 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 2 นครนายก  vs นนทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
15 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 3 ขอนแก่น  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
16 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 4 อ่างทอง  vs อุดรธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
17 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 5 ลำพูน  vs นครศรีธรรมราช
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
18 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 6 พิษณุโลก  vs สุโขทัย
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
19 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง  รอบแรก คู่ที่ 7 กระบี่  vs นครปฐม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
20 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 8 นนทบุรี  vs สมุทรสาคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
21 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 9 พัทลุง  vs นครราชสีมา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
22 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 10 เชียงใหม่  vs อ่างทอง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
23 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 11 สุโขทัย  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
24 09:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย  รอบแรก คู่ที่ 12 ลำพูน  vs ชัยภูมิ
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
25 09:30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.  รอบแรก คู่ที่ 13 สมุทรสาคร  vs ตรัง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
26 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.  รอบสอง คู่ที่ 14 มุกดาหาร  vs บุรีรัมย์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
27 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.  รอบสอง คู่ที่ 15 ชลบุรี  vs สุโขทัย
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
28 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.  รอบสอง คู่ที่ 16 เชียงใหม่  vs จันทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
29 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.  รอบสอง คู่ที่ 17 สมุทรสาคร  vs ภูเก็ต
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
30 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.  รอบสอง คู่ที่ 22 นครพนม  vs ประจวบคีรีขันธ์
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
31 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.  รอบสอง คู่ที่ 23 ภูเก็ต  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
32 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.  รอบสอง คู่ที่ 24 บุรีรัมย์  vs ชลบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
33 10:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.  รอบสอง คู่ที่ 25 ปทุมธานี  vs สุโขทัย
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
34 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 17 เพชรบุรี  vs สมุทรสาคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
35 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 18 พัทลุง  vs อ่างทอง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
36 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 19 เลย  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
37 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย  รอบสอง คู่ที่ 20 ชัยภูมิ  vs กระบี่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
38 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 13 ชุมพร  vs หนองคาย
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
39 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 14 นครนายก  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
40 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 15 อุดรธานี  vs นครศรีธรรมราช
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
41 10:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง  รอบสอง คู่ที่ 16 สุโขทัย  vs นครปฐม
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
42 10:30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.  รอบสอง คู่ที่ 18 ปราจีนบุรี  vs สงขลา
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
43 10:30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.  รอบสอง คู่ที่ 19 ลำปาง  vs นนทบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
44 10:30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.  รอบสอง คู่ที่ 20 ชัยนาท  vs ภูเก็ต
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
45 10:30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.  รอบสอง คู่ที่ 21 เชียงใหม่  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
46 11:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 34 ประจวบคีรีขันธ์  vs ภูเก็ต
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
47 11:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 35 ชลบุรี  vs สุโขทัย
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
48 11:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 30 บุรีรัมย์  vs ชลบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
49 11:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 31 จันทบุรี  vs สมุทรสาคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
50 11:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.  รอบสอง คู่ที่ 26 เชียงราย  vs สมุทรสาคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
51 11:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.  รอบสอง คู่ที่ 27 ชัยภูมิ  vs พิษณุโลก
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
52 11:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.  รอบสอง คู่ที่ 28 นครศรีธรรมราช  vs ปราจีนบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
53 11:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.  รอบสอง คู่ที่ 29 เชียงใหม่  vs สกลนคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
54 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 21 หนองคาย  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
55 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 22 นครศรีธรรมราช  vs สุโขทัย
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
56 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 23 สมุทรสาคร  vs พัทลุง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
57 11:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 24 กรุงเทพมหานคร  vs ชัยภูมิ
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
58 13:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 32 สงขลา  vs ลำปาง
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
59 13:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 33 ชัยนาท  vs ปทุมธานี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
60 13:30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 36 เชียงราย  vs ชัยภูมิ
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
61 13:30 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.  รอบรองชนะเลิศ คู่ที่ 37 ปราจีนบุรี  vs เชียงใหม่
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
62 15:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 41 ชัยภูมิ  vs ปราจีนบุรี
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
63 15:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 38 บุรีรัมย์  vs สมุทรสาคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
64 15:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 39 สงขลา  vs ชัยนาท
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
65 15:00 เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 40 ประจวบคีรีขันธ์  vs สุโขทัย
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
66 15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. - ชาย  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 26 พัทลุง  vs กรุงเทพมหานคร
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
67 15:00 เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - หญิง  รอบชิงชนะเลิศ คู่ที่ 25 กรุงเทพมหานคร  vs นครศรีธรรมราช
หอประชุมการเวก โรงเรียนนางรอง อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
จำนวนรายการทั้งหมด 67 รายการ