ประจำวันที่ 10 พฤษภาคม 2562 |
No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
09:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 1 |
สาย ก |
สุพรรณบุรี
vs ชลบุรี
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
10:15 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 2 |
สาย ก |
ขอนแก่น
vs พิษณุโลก
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
12:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 3 |
สาย ข |
บุรีรัมย์
vs สงขลา
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
12:45 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 4 |
สาย ข |
นนทบุรี
vs สระบุรี
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
5 |
14:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 5 |
สาย ก |
กรุงเทพมหานคร
vs อ่างทอง
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
6 |
15:15 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 6 |
สาย ก |
เชียงราย
vs สงขลา
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
7 |
16:30 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 7 |
สาย ข |
ภูเก็ต
vs บุรีรัมย์
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
8 |
17:45 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 8 |
สาย ข |
สมุทรปราการ
vs เพชรบูรณ์
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
จำนวนรายการทั้งหมด 8 รายการ |
|
|
ประจำวันที่ 11 พฤษภาคม 2562 |
No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
09:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 9 |
สาย ข |
นครราชสีมา
vs สุโขทัย
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
10:15 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 10 |
สาย ข |
สระบุรี
vs สงขลา
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
11:30 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 11 |
สาย ก |
นราธิวาส
vs นครสวรรค์
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
12:45 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 12 |
สาย ก |
พิษณุโลก
vs ชลบุรี
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
5 |
14:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 13 |
สาย ข |
ขอนแก่น
vs พระนครศรีอยุธยา
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
6 |
15:15 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 14 |
สาย ข |
เพชรบูรณ์
vs บุรีรัมย์
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
7 |
16:30 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 15 |
สาย ก |
ศรีสะเกษ
vs นนทบุรี
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
8 |
17:45 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 16 |
สาย ก |
สงขลา
vs อ่างทอง
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
จำนวนรายการทั้งหมด 8 รายการ |
|
|
ประจำวันที่ 12 พฤษภาคม 2562 |
No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
09:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 17 |
สาย ก |
สุพรรณบุรี
vs นครสวรรค์
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
10:15 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 18 |
สาย ก |
ขอนแก่น
vs นราธิวาส
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
11:30 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 19 |
สาย ข |
บุรีรัมย์
vs สุโขทัย
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
12:45 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 20 |
สาย ข |
นนทบุรี
vs นครราชสีมา
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
5 |
14:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 21 |
สาย ก |
กรุงเทพมหานคร
vs นนทบุรี
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
6 |
15:15 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 22 |
สาย ก |
เชียงราย
vs ศรีสะเกษ
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
7 |
16:30 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 23 |
สาย ข |
ภูเก็ต
vs พระนครศรีอยุธยา
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
8 |
17:45 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 24 |
สาย ข |
สมุทรปราการ
vs ขอนแก่น
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
จำนวนรายการทั้งหมด 8 รายการ |
|
|
ประจำวันที่ 13 พฤษภาคม 2562 |
No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
09:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 25 |
สาย ข |
บุรีรัมย์
vs สระบุรี
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
10:15 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 26 |
สาย ข |
นนทบุรี
vs สงขลา
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
11:30 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 27 |
สาย ก |
สุพรรณบุรี
vs พิษณุโลก
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
12:45 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 28 |
สาย ก |
ขอนแก่น
vs ชลบุรี
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
5 |
14:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 29 |
สาย ข |
ภูเก็ต
vs เพชรบูรณ์
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
6 |
15:15 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 30 |
สาย ข |
สมุทรปราการ
vs บุรีรัมย์
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
7 |
16:30 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 31 |
สาย ก |
กรุงเทพมหานคร
vs สงขลา
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
8 |
17:45 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 32 |
สาย ก |
เชียงราย
vs อ่างทอง
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
จำนวนรายการทั้งหมด 8 รายการ |
|
|
ประจำวันที่ 14 พฤษภาคม 2562 |
No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
09:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 33 |
สาย ก |
นครสวรรค์
vs ชลบุรี
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
10:15 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 34 |
สาย ก |
พิษณุโลก
vs นราธิวาส
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
11:30 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 35 |
สาย ข |
สุโขทัย
vs สงขลา
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
12:45 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 36 |
สาย ข |
สระบุรี
vs นครราชสีมา
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
5 |
14:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 37 |
สาย ก |
นนทบุรี
vs อ่างทอง
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
6 |
15:15 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 38 |
สาย ก |
สงขลา
vs ศรีสะเกษ
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
7 |
16:30 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 39 |
สาย ข |
พระนครศรีอยุธยา
vs บุรีรัมย์
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
8 |
17:45 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 40 |
สาย ข |
เพชรบูรณ์
vs ขอนแก่น
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
จำนวนรายการทั้งหมด 8 รายการ |
|
|
ประจำวันที่ 15 พฤษภาคม 2562 |
No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
09:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 41 |
สาย ข |
บุรีรัมย์
vs นครราชสีมา
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
10:15 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 42 |
สาย ข |
นนทบุรี
vs สุโขทัย
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
11:30 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 43 |
สาย ก |
สุพรรณบุรี
vs นราธิวาส
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
12:45 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 44 |
สาย ก |
ขอนแก่น
vs นครสวรรค์
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
5 |
14:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 45 |
สาย ข |
ภูเก็ต
vs ขอนแก่น
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
6 |
15:15 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 46 |
สาย ข |
สมุทรปราการ
vs พระนครศรีอยุธยา
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
7 |
16:30 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 47 |
สาย ก |
กรุงเทพมหานคร
vs ศรีสะเกษ
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
8 |
17:45 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 48 |
สาย ก |
เชียงราย
vs นนทบุรี
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
จำนวนรายการทั้งหมด 8 รายการ |
|
|
ประจำวันที่ 16 พฤษภาคม 2562 |
No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
09:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 49 |
สาย ก |
กรุงเทพมหานคร
vs เชียงราย
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
10:15 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 50 |
สาย ก |
ศรีสะเกษ
vs อ่างทอง
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
11:30 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 51 |
สาย ก |
นนทบุรี
vs สงขลา
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
12:45 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 52 |
สาย ข |
ภูเก็ต
vs สมุทรปราการ
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
5 |
14:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 53 |
สาย ข |
ขอนแก่น
vs บุรีรัมย์
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
6 |
15:15 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบแรก |
คู่ที่ 54 |
สาย ข |
พระนครศรีอยุธยา
vs เพชรบูรณ์
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
จำนวนรายการทั้งหมด 6 รายการ |
|
|
ประจำวันที่ 17 พฤษภาคม 2562 |
No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
09:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 55 |
สาย ก |
สุพรรณบุรี
vs ขอนแก่น
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
10:15 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 56 |
สาย ก |
นราธิวาส
vs ชลบุรี
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
11:30 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 57 |
สาย ก |
นครสวรรค์
vs พิษณุโลก
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
12:45 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 58 |
สาย ข |
บุรีรัมย์
vs นนทบุรี
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
5 |
14:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 59 |
สาย ข |
นครราชสีมา
vs สงขลา
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
6 |
15:15 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบแรก |
คู่ที่ 60 |
สาย ข |
สุโขทัย
vs สระบุรี
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
จำนวนรายการทั้งหมด 6 รายการ |
|
|
ประจำวันที่ 18 พฤษภาคม 2562 |
No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
09:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 61 |
|
สุพรรณบุรี
vs สระบุรี
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
10:15 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 62 |
|
ขอนแก่น
vs สงขลา
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
11:30 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 63 |
|
พิษณุโลก
vs นนทบุรี
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
12:45 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบสอง |
คู่ที่ 64 |
|
นครสวรรค์
vs นครราชสีมา
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
5 |
14:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 65 |
|
นนทบุรี
vs บุรีรัมย์
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
6 |
15:15 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 66 |
|
อ่างทอง
vs เพชรบูรณ์
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
7 |
16:30 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 67 |
|
กรุงเทพมหานคร
vs ขอนแก่น
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
8 |
17:45 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบสอง |
คู่ที่ 68 |
|
ศรีสะเกษ
vs พระนครศรีอยุธยา
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
จำนวนรายการทั้งหมด 8 รายการ |
|
|
ประจำวันที่ 19 พฤษภาคม 2562 |
No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
09:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 69 |
|
สุพรรณบุรี
vs พิษณุโลก
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
10:30 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 70 |
|
ขอนแก่น
vs นครราชสีมา
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
12:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 71 |
|
นนทบุรี
vs กรุงเทพมหานคร
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
13:30 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 72 |
|
อ่างทอง
vs พระนครศรีอยุธยา
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
จำนวนรายการทั้งหมด 4 รายการ |
|
|
ประจำวันที่ 20 พฤษภาคม 2562 |
No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
09:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 73 |
|
สุพรรณบุรี
vs ขอนแก่น
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
11:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 74 |
|
นนทบุรี
vs พระนครศรีอยุธยา
|
อาคารเอนกคุณาคาร (ราชภัฏคอมเพล็กซ์) มหาวิทยาลัยราชภัฏบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
จำนวนรายการทั้งหมด 2 รายการ |
|
|