No. |
เวลา |
ชนิดกีฬา |
รอบ |
คู่ที่ |
สาย |
ระหว่าง |
สนาม |
1 |
13:00 |
ฟันดาบ - ดาบเอเป้ บุคคลชาย |
รอบ 32 คน |
คู่ที่ 1 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
2 |
13:00 |
ฟันดาบ - ดาบเอเป้ บุคคลชาย |
รอบ 32 คน |
คู่ที่ 3 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
3 |
13:00 |
ฟันดาบ - ดาบเอเป้ บุคคลชาย |
รอบ 32 คน |
คู่ที่ 5 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
4 |
13:15 |
ฟันดาบ - ดาบเอเป้ บุคคลชาย |
รอบ 32 คน |
คู่ที่ 2 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
5 |
13:15 |
ฟันดาบ - ดาบเอเป้ บุคคลชาย |
รอบ 32 คน |
คู่ที่ 4 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
6 |
13:15 |
ฟันดาบ - ดาบเอเป้ บุคคลชาย |
รอบ 32 คน |
คู่ที่ 6 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
7 |
13:30 |
ฟันดาบ - ดาบเอเป้ บุคคลชาย |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 1 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
8 |
13:30 |
ฟันดาบ - ดาบเอเป้ บุคคลชาย |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 4 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
9 |
13:30 |
ฟันดาบ - ดาบเอเป้ บุคคลชาย |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 7 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
10 |
13:45 |
ฟันดาบ - ดาบเอเป้ บุคคลชาย |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 2 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
11 |
13:45 |
ฟันดาบ - ดาบเอเป้ บุคคลชาย |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 5 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
12 |
13:45 |
ฟันดาบ - ดาบเอเป้ บุคคลชาย |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 8 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
13 |
14:00 |
ฟันดาบ - ดาบเอเป้ บุคคลชาย |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 3 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
14 |
14:00 |
ฟันดาบ - ดาบเอเป้ บุคคลชาย |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 6 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
15 |
14:20 |
ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 1 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
16 |
14:20 |
ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 4 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
17 |
14:20 |
ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 7 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
18 |
14:35 |
ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 2 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
19 |
14:35 |
ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 5 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
20 |
14:35 |
ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 8 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
21 |
14:50 |
ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 3 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
22 |
14:50 |
ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง |
รอบ 16 คน |
คู่ที่ 6 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
23 |
15:05 |
ฟันดาบ - ดาบเอเป้ บุคคลชาย |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 1 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
24 |
15:05 |
ฟันดาบ - ดาบเอเป้ บุคคลชาย |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 3 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
25 |
15:20 |
ฟันดาบ - ดาบเอเป้ บุคคลชาย |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 2 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
26 |
15:20 |
ฟันดาบ - ดาบเอเป้ บุคคลชาย |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 4 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
27 |
15:40 |
ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 1 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
28 |
15:40 |
ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 3 |
|
|
หอประชุมบัวชมพู โรงเรียนอนุบาลบุรีรัมย์ อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
29 |
15:55 |
ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 2 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
30 |
15:55 |
ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง |
รอบ 8 ทีม |
คู่ที่ 4 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
31 |
16:10 |
ฟันดาบ - ดาบเอเป้ บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
32 |
16:10 |
ฟันดาบ - ดาบเอเป้ บุคคลชาย |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
33 |
16:15 |
ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
34 |
16:15 |
ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง |
รอบรองชนะเลิศ |
คู่ที่ 2 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
35 |
16:40 |
ฟันดาบ - ดาบเอเป้ บุคคลชาย |
รอบชิงชนะเลิศ |
คู่ที่ 1 |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
36 |
16:40 |
ฟันดาบ - ดาบฟอยล์ บุคคลหญิง |
รอบชิงชนะเลิศ |
.None |
|
|
หอประชุมทิวสน โรงเรียนบุรีรัมย์พิทยาคม อำเภอเมืองบุรีรัมย์ |
จำนวนรายการทั้งหมด 36 รายการ |