ประจำวันที่ 15 พฤษภาคม 2562
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
2 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
3 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
4 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
5 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
6 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
7 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
8 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
9 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
10 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
11 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
12 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
13 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
14 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
15 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
16 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
17 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
18 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
19 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
20 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
21 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
22 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
23 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
24 08.30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
25 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
26 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
27 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
28 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
29 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
30 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
31 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
32 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
33 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
34 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
35 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
36 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
37 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
38 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
39 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
40 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
41 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
42 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
43 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
44 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
45 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
46 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
47 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
48 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
49 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
50 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
51 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
52 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
53 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
54 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
55 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
56 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
57 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
58 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
59 08:30 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
60 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
จำนวนรายการทั้งหมด 60 รายการ
 
ประจำวันที่ 16 พฤษภาคม 2562
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบ 8 ทีม .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
2 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบ 8 ทีม .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
3 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบ 8 ทีม .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
4 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบ 8 ทีม .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
5 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบ 8 ทีม .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
6 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบ 8 ทีม .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
7 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบ 8 ทีม .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
8 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบ 8 ทีม .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
9 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบรองชนะเลิศ .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
10 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบรองชนะเลิศ .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
11 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบรองชนะเลิศ .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
12 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบรองชนะเลิศ .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
13 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบชิงที่ 3 .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
14 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบชิงที่ 3 .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
15 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน  รอบชิงชนะเลิศ .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
16 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน  รอบชิงชนะเลิศ .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
จำนวนรายการทั้งหมด 16 รายการ
 
ประจำวันที่ 18 พฤษภาคม 2562
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
2 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
3 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
4 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
5 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
6 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
7 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
8 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
9 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
10 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
11 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
12 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
13 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
14 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
15 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
16 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
17 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
18 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
19 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
20 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
21 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
22 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
23 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
24 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
25 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
26 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
27 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
28 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
29 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
30 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
31 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
32 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
33 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
34 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
35 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
36 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
37 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
38 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
39 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
40 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
41 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
42 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
43 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
44 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
45 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
46 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
47 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
48 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
49 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
50 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
51 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
52 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
53 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
54 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
55 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
56 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
57 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย A
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
58 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
59 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
60 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบแรก .None  สาย B
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
จำนวนรายการทั้งหมด 60 รายการ
 
ประจำวันที่ 19 พฤษภาคม 2562
No. เวลา ชนิดกีฬา รอบ คู่ที่ สาย ระหว่าง สนาม
1 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบ 8 ทีม .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
2 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบ 8 ทีม .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
3 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบ 8 ทีม .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
4 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบ 8 ทีม .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
5 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบ 8 ทีม .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
6 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบ 8 ทีม .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
7 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบ 8 ทีม .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
8 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบ 8 ทีม .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
9 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบรองชนะเลิศ .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
10 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบรองชนะเลิศ .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
11 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบรองชนะเลิศ .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
12 09:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบรองชนะเลิศ .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
13 13:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบชิงที่ 3 .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
14 13:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบชิงที่ 3 .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
15 13:00 ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน  รอบชิงชนะเลิศ .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
16 13:00 ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน  รอบชิงชนะเลิศ .None
โดม โรงเรียนเทศบาล 1 (ทีโอเอวิทยา) อำเภอนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์
จำนวนรายการทั้งหมด 16 รายการ